| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4.81 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
Màn hình LED sàn nhảy chuyên nghiệp với độ phân giải cao, chất lượng hình ảnh tuyệt vời và dễ lắp đặt. Lý tưởng cho cả sự kiện trong nhà và ngoài trời.
| Điện áp | AC110v/240v |
|---|---|
| Tần số nguồn | 60w, 50-60Hz |
| Chế độ điều khiển | Chế độ tĩnh/nhấp nháy, chế độ thay đổi màu sắc/chế độ âm thanh |
| Kết nối DMX | 3 chân tiêu chuẩn |
| Tín hiệu điều khiển | Ống kỹ thuật số DMX512 trong môi trường chăm sóc sức khỏe |
| Loại kết nối | Khớp nối 8 chân tiêu chuẩn |
| Khả năng chịu tải | 1600kg |
| Nhiệt độ môi trường | -10°C-35°C |
| Đèn | LED Φ5R, G, B |
| Kích thước | 1000*1000*100mm |
| Tổng trọng lượng | 35Kg |
| Các loại | Màn hình LED trong nhà: P1.5, P2, P2.5, P3, P3.91, P4, P4.81, P5, P6, P10 Màn hình LED ngoài trời: P3, P3.91, P4, P4.81, P5, P6, P8, P10, P12, P16, P20, P25 |
|---|---|
| Chất liệu | Thép, nhôm, nhôm đúc |
| Điều khoản thanh toán | Đặt cọc 30% trước khi sản xuất, thanh toán 70% còn lại trước khi giao hàng T/T, Western Union |
| Đóng gói | Thùng carton xuất khẩu tiêu chuẩn với lớp Polyfoam hoặc Pearl Wool đầy đủ Thùng bay Thùng gỗ chống rung |
| Vận chuyển | 5 đến 7 ngày làm việc sau khi nhận được tiền đặt cọc |
| Dịch vụ hậu mãi | Trọn đời với hỗ trợ kỹ sư chuyên nghiệp miễn phí Trong vòng 5 năm, cung cấp phụ tùng thay thế miễn phí nếu có vấn đề về chất lượng (không do hư hỏng do con người) |
| Phạm vi sử dụng | Trung tâm mua sắm, ngân hàng, bến xe buýt, ga tàu, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi, và hơn thế nữa |
Có sẵn các loại thùng gỗ hoặc thùng bay. Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều phương thức vận chuyển cho bạn lựa chọn.
Điều kiện: 3-5 phút lên xuống trong phạm vi 5mm
Với hơn 12 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED, thiết bị của chúng tôi được cập nhật thường xuyên. Sản xuất theo tiêu chuẩn và module độc đáo của chúng tôi đảm bảo chất lượng sản phẩm nhất quán.
Năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ chuyên nghiệp của chúng tôi cho phép chúng tôi duy trì mức giá cạnh tranh đồng thời thúc đẩy đổi mới công nghệ để mang lại lợi ích cho khách hàng.
Chúng tôi cam kết đáp ứng ngày giao hàng đã hứa, sử dụng quy trình tồn kho khẩn cấp khi cần thiết để duy trì nguồn cung không bị gián đoạn.
Trước bán hàng: Chúng tôi xem xét cẩn thận yêu cầu của bạn và đề xuất các sản phẩm phù hợp.
Sau bán hàng: Chúng tôi theo dõi việc sử dụng sản phẩm để liên tục cải thiện các dịch vụ của mình.