| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 6mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Điện áp | DC5V |
| Tỷ lệ làm mới | ≥ 180HZ |
| Sức mạnh tối đa | 600m2 |
| Kích thước mô-đun | 192mm × 192mm |
| Độ sáng | 6000cd/m2 |
| Giấy chứng nhận | CE, RoHs, FCC, ISO |
| Mật độ điểm | 27778 |
| Chế độ lái xe | 1/8 quét |
| IC | MBI 5024 IC |
| Thương hiệu chip | Epistar dẫn |
Bảng video LED đầy màu sắc tùy chỉnh của chúng tôi cung cấp độ sáng cực cao mà vẫn còn rõ ràng ngay cả dưới ánh sáng mặt trời trực tiếp.Màn hình hiển thị có sự đồng nhất màu sắc đặc biệt và hiển thị hình ảnh tinh tếKhả năng ghép cong cho phép tích hợp liền mạch với bất kỳ môi trường nào, tạo ra tác động trực quan tối đa cho các ứng dụng ngoài trời.
Vỏ chống nước độc đáo với lỗ thoát nước độc lập và chất bảo quản chất cao đảm bảo hoạt động đáng tin cậy trong mọi điều kiện thời tiết.
Màn hình LED có thể được khâu liền mạch theo bất kỳ hướng, kích thước hoặc hình dạng nào.cung cấp sự đồng nhất trực quan hoàn hảo mà không có đường chia hoặc thiếu thông tin.
| Số mẫu | HX-P6-8s | Khoảng cách nhìn tốt nhất | 6M-50M |
| Kích thước mô hình | 192MM × 192MM | Độ phân giải pixel | 160° ((W) 120° ((H) |
| Mật độ pixel | 27777dots/m2 | Nhiệt độ | Lưu trữ: -35°C/+85°C |
| Pixel Pitch | 6mm | Hoạt động ẩm | 10%-75% |
| Chế độ gói | SMD3535/2727 | Điện áp hoạt động | AC220V ± 10% |
| Độ phân giải pixel | 32Dots ((W) × 32Dots ((H) | Chi tiêu điện trung bình | ≤320W/m2 ≤370W/m2 |
| Độ dày mô-đun | 14.85MM (cột không từ tính) | Tiêu thụ năng lượng tối đa | ≤ 750W/m2 ≤ 900W/m2 |
| Trọng lượng mô hình | 0.45kg | Phương pháp kiểm soát | Đồng bộ hóa |