P5 Sân thể thao ngoài trời LED quảng cáo lớn bảng quảng cáo Video Wall Panel
Tỷ lệ làm mới cao và thang màu xám đảm bảo chất lượng hình ảnh liền mạch cho màn hình LED sân vận động.
| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 5 CÁI |
| giá bán: | 371$-571$ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Pixel Pitch | 5mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại LED | SMD2727/3535 |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Không thấm nước | IP65 |
| Tủ | Dầu đúc đấm / Sắt |
| MBI | 5024 |
| góc nhìn | H:160° V:140° |
| Điện áp | DC5V |
| Kích thước tủ | 960*960mm |
P5 Sân thể thao ngoài trời LED quảng cáo lớn bảng quảng cáo Video Wall Panel
Tỷ lệ làm mới cao và thang màu xám đảm bảo chất lượng hình ảnh liền mạch cho màn hình LED sân vận động.
| Độ phân giải/mm | 5 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 40,000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32x32 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320x160 |
| Khoảng cách xem | 5-400m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120° |
| góc nhìn dọc | 60° |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 2km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | (1/8) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hướng tay, hoạt động tự động, không bước liên tục điều chỉnh 255 bước. |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100,000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50,000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C |
| Công suất tối đa:/m2 | < 800W |
| Công suất trung bình:/m2 | < 280W |
Giao hàng bằng đường biển, hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho lựa chọn của bạn.
Hy vọng chúng ta có thể là đối tác trong sự phát triển trong tương lai!