| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 3 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel Pitch | 6mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại LED | SMD 2727/3535 |
| Không thấm nước | IP65 |
| góc nhìn | H:160° V:140° |
| Khoảng cách nhìn tối ưu | ≥6m |
| Điện áp | DC5V |
| Độ sáng | >5000cd/m2 |
| Parameter LED | R:625-630nm |
| Kích thước mô-đun | 192mm*192mm |
| Kích thước tủ | Có thể tùy chỉnh |
Quảng cáo ngoài trời Màn hình LED di động P6 Chiếc xe / xe tải / xe tải gắn LED Digital Billboard
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | SMD ngoài trời P6 |
| Nghị quyết | 6mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel | 27,778/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32×32 |
| Khoảng cách xem | 6-300m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Các góc nhìn | 120° ngang, 60° dọc |
| Tần suất làm mới | > 3500Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tiêu thụ năng lượng | Tối đa: 800W/m2, trung bình: 300W/m2 |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
Có sẵn trong vỏ gỗ hoặc vỏ bay. Các tùy chọn vận chuyển bao gồm biển, không khí hoặc DHL express.