| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4.81 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Các pixel | 4.81mm |
| Chức năng hiển thị | Video |
| góc nhìn tối ưu | H:160°, V:140° |
| Độ ẩm tương đối | ≤ 95% RH |
| Kích thước mô-đun | 250mm × 250mm |
| IC | MBI 5024 IC |
| Nhãn hiệu chip | Đèn LED Epistar |
| Giấy chứng nhận | CE, RoHS, FCC |
| Chế độ quét | Điện liên tục 16 scan |
| Điện áp | AC110V/240V |
| Tần số năng lượng | 60W, 50-60Hz |
| Chế độ điều khiển | Chế độ tĩnh/thay đổi nhấp nháy, chế độ thay đổi màu sắc/chế độ âm thanh |
| Kết nối DMX | Tiêu chuẩn 3 chân |
| Tín hiệu điều khiển | DMX512 ống kỹ thuật số trong các thiết lập chăm sóc sức khỏe |
| Loại kết nối | Khớp 8 chân tiêu chuẩn |
| Khả năng trọng lượng | 1600kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 35°C |
| Loại đèn | Đèn LED Φ5R, G, B |
| Kích thước | 1000 × 1000 × 100mm |
| Trọng lượng tổng | 35kg |