| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6.67 |
| MOQ: | 3 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 6.67mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại đèn LED | SMD 3535 |
| Chức năng hiển thị | Video |
| Không thấm nước | IP65 |
| Tủ | Nhôm đúc sắt/mát |
| MBI | 5124 |
| góc nhìn | H:100° V:50° |
| Khoảng cách nhìn tối ưu | ≥4m |
| Điện áp | DC5V |
| Độ sáng | Hơn 5000cd/m2 |
| Parameter LED | R:625-630nm |
| Điểm | Các thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Pixel Pitch, độ phân giải, kích thước | 6.67mm, 48*48 Dots, 320*320*30mm |
| Pixel Color, Pixel LED | 1R1G1B, SMD2727 |
| Điện áp hoạt động, điện năng của mô-đun | DC5V, 71,5W |
| Phương pháp lái xe | 1/6 |
| Điểm | Các thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Vật liệu, trọng lượng tủ | Sắt, 50kg/hộp |
| Độ phân giải, kích thước, số lượng module | 48*48 chấm, 960*960*150mm, 3*3 |
| Mật độ | 22498 |
| Sự cân bằng màu trắng, nhiệt độ màu sắc | 5000~5500CD, 8500K |
| Nhìn góc, không phẳng, khoảng cách mô-đun | H:120°; V:120°, <0,4mm, <0,4mm |
| Sức mạnh tối đa, sức mạnh trung bình | 700W, 230W |
| Nhiệt độ hoạt động, mức độ bảo vệ | -20°C - +50°C, phía trước / phía sau: IP65/IP54 |
| Tần số khung hình, Tần số làm mới, độ màu xám | 60Hz, 19200Hz, 14bit |
Lý tưởng cho các phương tiện truyền thông quảng cáo ngoài trời, các dự án của chính phủ và doanh nghiệp, văn hóa và du lịch, thể thao, hình ảnh tuyên truyền và bất động sản thương mại.
Bao bì:Vỏ gỗ chống rung
Đào tạo miễn phí:3 ngày đào tạo kỹ thuật tại nhà máy Shenzhen của chúng tôi hoặc đào tạo từ xa qua TeamViewer / Skype, bao gồm hướng dẫn sử dụng toàn diện.
Dịch vụ lắp đặt tại chỗ có sẵn với giá 100 đô la / ngày cộng với chi phí sinh hoạt và đi lại của kỹ thuật viên.