| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P8 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Điểm ảnh | 8mm |
| Loại đèn LED | SMD3535 |
| không thấm nước | IP65 |
| Tủ | Sắt hoặc nhôm cho các tùy chọn |
| Tần số khung hình | >=60Hz |
| Trung bình KHÔNG thất bại | >=1000 giờ |
| Chứng chỉ | CE, RoHS |
| Mật độ điểm | 15625 |
| Độ sáng | 5000cd/m2 |
| Kích thước đèn | 3535 |
| Độ phân giải/mm | 8 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ điểm ảnh/pixel/m2 | 15625/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32×32 |
| Kích thước mô-đun/mm | 256×128 |
| Xem khoảng cách | ≥7m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >7000cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120° |
| Góc nhìn dọc | 60° |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 1800Hz |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến 45°C |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 65°C |
| Tiêu thụ điện năng | Tối đa: <1000W/m2, Trung bình: <300W/m2 |
| Trọn đời | 100.000 giờ |