| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P2.5 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình | SMD P2.5 |
| Độ cao vật lý | 2.5 mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel | 160000 pixel /m2 |
| Phương pháp lái xe | 32S |
| Độ phân giải mô-đun | 64X64 |
| Kích thước màn hình | 1920x640mm |
| Tỷ lệ làm mới | 1920~3840Hz |
Màn hình Poster Video SMD Mirror LED Indoor P2.5 là một giải pháp hiển thị quảng cáo hiệu suất cao với độ sáng đặc biệt (1000cd / m2) và góc nhìn rộng.Lý tưởng cho các ứng dụng trong nhà trong khách sạn, ngân hàng, cửa hàng, sân bay, nhà ga và các không gian thương mại khác.
Các tùy chọn bao gồm vỏ gỗ hoặc vỏ bay.
Liên hệ với chúng tôi để thảo luận về yêu cầu cụ thể của bạn và nhận lời khuyên chuyên môn về giải pháp hiển thị LED tốt nhất cho nhu cầu của bạn.