| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4.81 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 4.81mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại đèn LED | SMD3535 |
| Chức năng hiển thị | Video |
| góc nhìn tối ưu | H:360°, V:360° |
| Độ ẩm tương đối | ≤ 95% RH |
| IC | MBI 5024 IC |
| Năng lượng định số/Năng lượng trung bình | 400W/240W |
| Chế độ quét | Quét tĩnh |
| Độ sáng | Hơn 3000 |
Lý tưởng cho các không gian kiến trúc / bán lẻ, sân khấu, sản xuất, câu lạc bộ đêm, bữa tiệc DJ, buổi hòa nhạc trực tiếp, lễ trao giải, phòng trưng bày nghệ thuật, bảo tàng và nhiều hơn nữa.
| Loại | SMD |
| Tiêu chuẩn LED | Pixel thực (1R1G1B) |
| Độ dài sóng màu đỏ | 625-630nm |
| Độ dài sóng xanh | 515-530nm |
| Độ dài sóng xanh | 465-475nm |
| Pixel Pitch | 4.81mm |
| Nghị quyết | 52x52 chấm |
| Kích thước mô-đun | 250x250mm |
| Kích thước tủ (W*H) | 500x1000mm |
| Nghị quyết của Nội các | 104x208 chấm |
| Mật độ pixel | 43222 điểm/m2 |
| Trọng lượng tủ | ≤6,5kg |
| Vật liệu | Dầu nhôm đúc chết |
| Độ phẳng của tủ | ≤0,3mm |
Có sẵn trong bao bì vỏ gỗ hoặc vỏ bay. Các tùy chọn vận chuyển bao gồm đường biển, đường hàng không hoặc DHL với nhiều phương pháp vận chuyển có sẵn.
3-5 phút lên và xuống trong phạm vi 5mm
Với hơn 12 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED, chúng tôi thường xuyên cập nhật thiết bị của mình.
Công suất sản xuất quy mô lớn và công nghệ chuyên nghiệp của chúng tôi cho phép chúng tôi duy trì sản xuất mô-đun hiệu quả.
Chúng tôi tôn trọng cam kết giao hàng và thực hiện các quy trình đặc biệt như kiểm kê khẩn cấp để đảm bảo cung cấp không bị gián đoạn.
Trước khi bán hàng: Chúng tôi xem xét cẩn thận yêu cầu của bạn và đề xuất các sản phẩm phù hợp.
Sau bán hàng: Chúng tôi theo dõi việc sử dụng sản phẩm để liên tục cải thiện các dịch vụ của chúng tôi.