| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SMD P3.91-7.82 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Chip LED | Episatr |
| Đèn LED | Kinglight, Nationstar |
| Độ sáng (cd/m2) | ≥ 5000 |
| Kích thước tủ | 500 × 1000mm |
| Tỷ lệ làm mới | ≥1920Hz |
| Chức năng hiển thị | Video |
| Pixel pitch | 3.91-7.82mm |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
| góc nhìn | 160° ngang / 140° dọc |
Với tính năng minh bạch cao, màn hình LED trong suốt này có thể được sử dụng ở bất kỳ nơi nào có tường thủy tinh.khách sạn, các tòa nhà công cộng, và các tòa nhà mốc.
Màn hình LED trong suốt chỉ dày 65mm, làm cho nó cực nhẹ và tiết kiệm không gian.Trọng lượng nhẹ là 14kg/panel làm cho nó dễ dàng vận chuyển và lắp đặt, giảm đáng kể chi phí lao động.
| Mô hình | SCXK-P3.91-7.82 |
| Tỷ lệ minh bạch | 65-70% |
| Định dạng đèn LED | RGB |
| Phương pháp lái LED | Quét động |
| Độ sáng | ≥ 5000cd/m2 |
| Mật độ pixel | 32768 điểm/m2 |
| góc nhìn | 140° chiều ngang / 60° chiều dọc |
| Tỷ lệ làm mới | 16bit ≥2880Hz; 14bit ≥4800Hz; 10bit ≥9600Hz |
| Nhập tín hiệu | DVI/HDMI/DP |
| Scale màu xám | 16 bit |
| LED Encapsulation | Đèn LED tự phát triển |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
| Bảo hành | 3 năm |
Các tùy chọn vận chuyển bao gồm biển, không khí hoặc DHL với nhiều phương pháp vận chuyển để lựa chọn.
Nhóm của chúng tôi cung cấp hỗ trợ chuyên nghiệp suốt đời và hỗ trợ kỹ thuật cho tất cả các sản phẩm của chúng tôi.