| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SCXK-P8 |
| MOQ: | Có thể có 1m2 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Công Đoàn Phương Tây, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 / tháng |
SMD3528 ngoài trời đầy màu sắc P8LED sàn nhảy, 250 x 250mm LED mô-đun 3 năm bảo hành.
SCXK đã được chuyên về lĩnh vực LED từ năm 2005.và màn hình LED ngoài trời, màn hình LED cho thuê, mô-đun LED ở thành phố Shenzhen, tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc.
Chúng tôi áp dụng chip Epistar Đài Loan, ngôi sao quốc gia, ánh sáng ngôi sao vua và tất cả các loại ánh sáng tùy chỉnh, nólà độ phân giải cao hơn và độ sáng.
(chúng tôi vẫn cung cấp mô-đun hiển thị LED và phụ tùng cho bạn, bạn có thể lắp ráp nó trong nước của bạn. Nó có thể giúp bạn tiết kiệm chi phí vận chuyển và phí tùy chỉnh)
![]()
Các nội thất P8.928 đầy đủ màu LED sàn nhảy smd3528 tham số như sau
| Đánh bóng: | 8.928mm |
| phân tích của mô-đun đơn: | 28*28 |
| cấu tạo pixel | 1R1G1B |
| Kích thước của mô-đun đơn: | 320*160mm |
| điện áp: | DC5V |
| tiêu thụ năng lượng | 600W/200W |
| độ sáng: | 2200cd |
| góc nhìn | 120/120 |
| Chế độ lái xe | 1/5. |
| Khoảng cách nhìn tối ưu | ≥10m |
Như một sàn nhảy LED đầy màu sắc, chúng tôi cũng có các phong cách khác như P6 trong nhà.25, ngoài trời P6.25 và ngoài trời P8.928 trong nhà P8.928 trong nhà P10 và ngoài trời P10.
P8 ngoài trời928, Indoor P8.928 Indoor P10 và Outdoor P10 có sẵn để đáp ứng tất cả các yêu cầu của bạn.
Nếu ông có thể cho chúng tôi biết kích thước, chiều dài và chiều rộng của mình?
Nếu chúng tôi có cơ hội bắt đầu hợp tác kinh doanh đầu tiên, chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn tất cả các loại hỗ trợ kỹ thuật và giá cả.
Q1. Bảo hành màn hình LED của bạn là bao nhiêu?
A1.3-nămsbảo hành cho màn hình hiển thị led của chúng tôi, và 100.000 giờ tuổi thọ của đèn led.
Q2. Còn dịch vụ bán hàng trước và sau bán hàng của bạn?
A2. Đối với dịch vụ bán hàng trước. Chúng tôi có một đội bán hàng chuyên nghiệp và một đội kỹ thuật 8 năm sẵn sàng trả lời câu hỏi của bạn 24/7.
Chúng tôi có thể cung cấp một giải pháp hoàn chỉnh cho dự án của bạn!
Chúng tôi có thể hướng dẫn bạn cách sử dụng, điều chỉnh màn hình, và thay thế các mô-đun boken bằng phụ tùng.
Ngoài ra, chúng tôi có thể gửi kỹ thuật viên đến đất nước của bạn để giải quyết các vấn đề. Hầu hết, màn hình LED của chúng tôi sẽ không có vấn đề lớn trong thời gian bảo hành!
Q3. Thời hạn thanh toán của bạn là bao lâu?
A3. Chúng tôi chấp nhận T / T và L / C, Đối với cả T / T và L / C, Ít nhất 30% tiền gửi trước, và phần còn lại 70% trước khi giao hàng.Thời gian sản xuất trung bình của chúng tôi là 10 ngày, sau khi nhận tiền gửi.
Q4. Hệ thống điều khiển là gì?
A4. để điều khiển đồng bộ hóa. chúng tôi sử dụng hệ thống điều khiển Nova, Linsn hoặc Colorlight.
Để điều khiển không đồng bộ chúng tôi sử dụng hệ thống điều khiển Onbon, hoặc Xixun.
![]()
chúng tôi có nhiều dự án khác nhau cho thị trường nước ngoài của chúng tôi. và P4 là rất cao. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc nhầm lẫn, chỉ cảm thấy miễn phí để liên hệ với chúng tôi.Chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn tất cả các loại hỗ trợ và hỗ trợ.
Ứng dụng:
Màn hình LED đầy màu trong nhà sân bay
Nhà ga tàu nội thất màn hình LED đầy màu sắc
Màn hình LED đầy màu trong nhà
Màn hình LED đầy màu trong nhà sân vận động
Bảo tàng màn hình LED nội thất đầy màu sắc
Màn hình LED triển lãm ô tô
Phòng hội nghị Indoor Full Color LED Video Display
Trung tâm mua sắm Indoor Full Color LED display