| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4.81 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Điểm ảnh | 4,81mm |
| Màu chip ống | đầy đủ màu sắc |
| Loại đèn LED | SMD3535 |
| Chức năng hiển thị | Băng hình |
| Góc nhìn tối ưu | H:360°, V:360° |
| Độ ẩm tương đối | 95%RH |
| vi mạch | IC MBI 5024 |
| Công suất định mức/Công suất trung bình | 400W/240W |
| Chế độ quét | Quét tĩnh |
| Độ sáng | Hơn 3000 |
SMD3535 âm thanh hoạt động DJ LED sàn nhảy sàn nhảy chùm tia trắng ấm Tấm sàn disco LED
Không gian kiến trúc/bán lẻ, sân khấu, sản phẩm, câu lạc bộ đêm, tiệc DJ, buổi hòa nhạc trực tiếp, chức năng trao giải, phòng trưng bày nghệ thuật, bảo tàng, v.v.
| Thông số kỹ thuật LED | |
| Kiểu | SMD |
| Tiêu chuẩn LED | Điểm ảnh thực (1R1G1B) |
| Bước sóng đỏ | 625-630nm |
| Bước sóng xanh | 515-530nm |
| Bước sóng xanh | 465-475nm |
| Thông số kỹ thuật mô-đun | |
| Độ phân giải pixel | 4,81mm |
| Nghị quyết | 52x52 chấm |
| Kích thước mô-đun | 250x250mm |
| Thông số kỹ thuật tủ | |
| Kích thước tủ (W*H) | 500x1000mm |
| Nghị quyết nội các | 104x208 chấm |
| Mật độ pixel | 43222 chấm/㎡ |
| Trọng lượng tủ | 6,5kg |
| Vật liệu | Nhôm đúc khuôn |
| Độ phẳng của tủ | .30,3mm |
| Thông số màn hình | |
| Hiệu chỉnh màu sắc/độ sáng | Đúng |
| Nhiệt độ màu (K) | 3000-10000 |
| Độ lệch khoảng cách trung tâm ánh sáng | <3% |
| Độ sáng đồng đều | ≥97% |
| Màu sắc đồng nhất | Trong phạm vi ±0,003C×,Cy |
| Tỷ lệ tương phản | 5000:1 |
| Góc nhìn | Ngang 160°/Dọc 140° |
| Điện áp đầu vào | AC100~240V (50-60Hz) |
| Tiêu thụ điện năng | Tối đa:800w/㎡ Trung bình:280w/㎡ |
| Phương pháp lái xe | 13 quét |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 không thấm nước |
| Cấp độ thang màu xám | R(256) G(256) B(256) |
| Tuổi thọ | 100.000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 -- 50oC |
| Độ ẩm-Hoạt động | 10 - 90% |
| Đặc trưng | Chống trơn trượt, chống va chạm, khả năng chịu tải lớn |
| Cách sử dụng | LED sàn, LED tường nền |
| Chức năng hiển thị | Văn bản, hình ảnh, video |
Vỏ gỗ hoặc gói vỏ máy bay có sẵn. Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.
Điều kiện: lên xuống 3-5 phút trong phạm vi 5mm
Với hơn 12 năm kinh nghiệm sản xuất màn hình LED, thiết bị được cập nhật thường xuyên. Sản xuất theo mô-đun và tiêu chuẩn hóa độc đáo của chúng tôi đảm bảo chất lượng sản phẩm nhất quán.
Năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ chuyên nghiệp cho phép chúng tôi duy trì hoạt động sản xuất mô-đun hiệu quả. Chúng tôi liên tục đổi mới để giảm chi phí và mang lại lợi ích cho khách hàng.
Chúng tôi cam kết về ngày giao hàng đã hứa, sử dụng quy trình kiểm kê khẩn cấp khi cần thiết để duy trì nguồn cung cấp không bị gián đoạn.
Bán trước:Yêu cầu của bạn được đánh giá cao với các đề xuất sản phẩm phù hợp với nhu cầu của bạn.
Hậu mãi:Chúng tôi theo dõi việc sử dụng sản phẩm để liên tục cải thiện dịch vụ của mình.