| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Độ phân giải pixel | 3,91mm |
| Màu chip ống | đầy đủ màu sắc |
| Chức năng hiển thị | Video/Văn bản/Hình ảnh |
| Tủ | nhôm đúc |
| Kích thước mô-đun | 500*1000mm |
| Độ phân giải mô-đun | 64*64 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ điểm | 65410 điểm/m2 |
| Kích thước tủ | 500*1000mm |
| Bảo hành | 3 năm |
| Thương hiệu | SCXK |
| Điện áp | DC5V |
| Chế độ lái xe | quét 1/16 |
Màn hình hiển thị LED linh hoạt đủ màu này được sử dụng rộng rãi trong quảng cáo, địa điểm thể thao, doanh nghiệp công nghiệp, trung tâm giao thông, nhà ga, cầu cảng, sân bay, công trường, hệ thống giáo dục và các không gian công cộng khác.
| tham số | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước mô hình | 250mm * 250mm |
| Độ phân giải pixel | 3,91mm |
| Mật độ điểm ảnh | 65536 điểm/m2 |
| Kích thước tủ | 500mm * 500mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Chế độ gói | SMD2121 |
| Độ phân giải pixel | 64(W)*64(H) chấm |
| Loại ổ đĩa | Ổ đĩa nhất quán |
| Chế độ quét | quét 1/16 |
| Loại cổng | HUB75 |
| Độ sáng (cân bằng trắng) | ≥2000cd/m2 |
| Phạm vi nhiệt độ | Bảo quản: -35°C đến 80°C, Làm việc: -20°C đến 50°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10%-95% |
| độ dày | 85mm |
| Khoảng cách xem tốt nhất | 4m-30m |
| Tiêu thụ điện năng | 310W/s (trung bình) |