| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 3 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Màn hình video LED treo với công nghệ quét 1/8 nhẹ để làm rõ hình ảnh vượt trội trong các ứng dụng quảng cáo.
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 4mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại đèn LED | SMD2727 |
| Chức năng hiển thị | Video |
| Không thấm nước | IP65 |
| Tủ | Tùy chọn sắt hoặc nhôm |
| Chế độ lái xe | 1/10 quét |
| Bảo hành | 3 năm |
| Độ phân giải mô-đun | 80*40mm |
| Mật độ | 62,500 điểm/m2 |
| góc nhìn tối ưu | H:110° V:60° |
Lý tưởng cho quảng cáo ngoài trời với mức độ độ sáng thích nghi cho các môi trường khác nhau.và các địa điểm ngoài trời khác.
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước pitch | 4mm |
| Kích thước mô-đun | 320mm*160mm |
| Module pixel ((dots)) | 80*40 |
| Cấu hình pixel | 1 Đỏ, 1 Xanh, 1 Xanh |
| Chip LED | Epistar |
| Thang màu | 65536 độ/16777216 màu sắc |
| Mật độ pixel | 62,500 pixel/m2 |
| góc nhìn ((H/V) | 120/120 độ |
| Độ sáng | ≥ 1200cd/m2 |
| Điều chỉnh độ sáng | 64 cấp tự động hoặc thủ công |
| Khoảng cách xem | ≥4m |
| Tiêu thụ năng lượng | 50-1100W/m2 |
| Trọng lượng ròng | 45kg/m2 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C~+60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10% - 95% RH |
| Thời gian tồn tại | ≥100.000h |
| Đi ra khỏi tầm kiểm soát. | ≤ 3/10,000 |
| Toàn bộ màn hình phẳng | ≤1mm Điểm nối |
| Tốc độ khung trao đổi | >150 khung hình/giây |
| Tần số khung hình làm mới | 720Hz |
| Khoảng cách điều khiển | 120m (không có bộ lặp), sợi mô đơn:20km, sợi đa chế độ: 500m |
| Sức mạnh | 110V/220V±15% 50~60Hz |
| Hệ điều hành | Windows98/Me/2000/Xp/window 7 |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục, quét 1/8 |
| Chế độ hiển thị | VGA640X480 - VGA1600X1024 |
| Cách bảo trì | Truy cập phía sau |
| Nhận tín hiệu | PAL/NTSC/SECAM,S-Video;VGA;RGB;Composite Video;SDI |
Shenzhen Shixin Display Technology Co., Ltd được thành lập vào năm 2009 với diện tích sản xuất 3000 mét vuông và 500 nhân viên.Sản phẩm của chúng tôi được phổ biến trên toàn thế giới do chất lượng cao và dịch vụ tuyệt vời.
Các sản phẩm chính bao gồm màn hình LED cài đặt cố định trong nhà / ngoài trời, màn hình cho thuê, bảng quảng cáo LED, màn hình trong suốt, màn hình kính,và màn hình xe tải cho các ứng dụng thương mại khác nhau.