| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 5m2 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Cao độ pixel | 10mm |
| chip LED | Epistar, vua ánh sáng |
| Chất liệu tủ | Sắt hoặc nhôm đúc cho tùy chọn |
| Kích thước tủ | 960mm*960mm |
| Điện áp làm việc | DC5V |
| Bảo hành | 3 ~ 5 năm |
| Mật độ điểm ảnh | 10000 điểm/m2 |
| Chứng chỉ | CE,RoHs,FCC,ISO |
Màn hình LED ngoài trời P10 được thiết kế để mang lại hiệu suất vượt trội trong các ứng dụng quảng cáo trên đường cao tốc và đường phố. Với độ sáng cao và chất lượng hình ảnh tuyệt vời, màn hình này lý tưởng cho môi trường ngoài trời bao gồm sân khấu, ngân hàng, nhà ga, sân vận động và không gian công cộng.
| Loại màu | Màu thật đầy đủ |
|---|---|
| Kích thước mô-đun | 320*160mm |
| Đèn LED điểm ảnh | SMD3528 |
| Tỷ lệ phân giải | 32*16 |
| IC điều khiển | MBI5024 |
| Điện áp làm việc | DC5V |
| Quyền lực | 100W |
| Nhiệt độ làm việc | -30°C - +50°C |
| Vật liệu | Sắt/Thép |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Kích cỡ | 960*960mm |
| Tỷ lệ phân giải | 64*48 |
| Số lượng mô-đun | 4*6 |
| Tỉ trọng | 10000 điểm/m2 |
| Độ sáng cân bằng trắng | ≥6500cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500 |
| Góc nhìn ngang | 110° |
| Góc nhìn dọc | 50° |
| Cấp bảo vệ | Trước/sau: IP67/IP43 |
| Không phẳng | 1mm |
| Khoảng thời gian mô-đun | 1mm |
| Cân nặng | 35kg |
| Công suất tối đa/m2 | 600W |
| Tần số khung | ≥60Hz/giây |
| Tần suất làm mới | ≥300Hz/giây |
| Lớp màu xám | 16777216 |
| Điều chỉnh độ sáng | 256 lớp bằng tay & 8 lớp bằng quang học tự động/màu sắc |
| Tín hiệu đầu vào | RF, S-video, RGB, RGBHV, YUV, YC & Thành phần, v.v. |
| Hệ thống điều khiển | Card chỉnh sửa phi tuyến tính PCTV + Card màn hình DVI + Card điều khiển chính + Truyền dẫn cáp quang (Tùy chọn) |
| MTBF | > 5000 giờ |
| Tuổi thọ | > 100000 giờ |
| tỷ lệ lốm đốm | <0,0002 |
Trở thành nhà cung cấp hàng đầu các giải pháp sáng tạo, tiếp thị và đổi mới nhằm giúp các công ty khác thành công và phát triển.
Tùy chọn đóng gói: vỏ gỗ hoặc vỏ máy bay có sẵn
Phương thức vận chuyển: bằng đường hàng không, đường biển, tàu hỏa hoặc DHL - bạn chọn tùy chọn tốt nhất cho nhu cầu của mình
![]()