| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SCXK-P4.81 |
| MOQ: | Đàm phán |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, L/C, D/A, D/P, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m²/tháng |
Statium màn hình lớn màn hình LED rèm linh hoạt P4.81 Cài đặt cố định trong nhà
Thông số kỹ thuật:
| Độ phân giải/mm | 4.81 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 43222/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 52x52 |
| Kích thước mô-đun/mm | 250x250 |
| Khoảng cách xem | ≥ 5m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | > 1000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 2km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | (1/13) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 1000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hành động thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục không bước |
| 255 bước, không mất màu xám | |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C |
| Công suất tối đa:/ mét vuông | < 800W |
| Công suất trung bình:/ mét vuông | < 280W |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, |
| máy đo nhiệt độ (cần tùy chỉnh) | |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng, |
| gửi ra các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành. (cần tùy chỉnh) | |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT,Windows1999,WindowsXP |
| Độ rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Phân lệch < 3% |
| Độc nhất độ độ sáng | < 10% |
| chống nước | IP34 |
| Đồng nhất màu (định hướng màu sắc) | ± 0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V ((50Hz-60Hz) |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | chống ẩm, chống bụi, chống nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc:10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | Lưu trữ:10-95% |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Chi tiết thanh toán:
1- Điều khoản thanh toán: TT 30% trước, số dư 70% được thanh toán trước khi giao hàng.
2Thời gian giao hàng: 12-15 ngày làm việc sau khi chúng tôi nhận tiền đặt cọc.
3Bảo hành: Thời gian bảo hành miễn phí trong vòng 2 năm sau khi giao hàng.
4Đào tạo miễn phí: Bạn có thể gửi kỹ sư đến nhà máy của chúng tôi để đào tạo
Chúng tôi sẽ cung cấp đào tạo miễn phí về cách chạy,
bảo trì và sửa chữa màn hình LED.
Quá trình sản xuất:
1) Kiểm tra vật liệu đến → 2) SMT → 3) Plug-in
→ 4) Đo sóng → 5) Sau khi hàn → 6) Kiểm tra
→ 7) Lão hóa bán sản phẩm → 8) Lắp ráp mô-đun
→ 9) Gluing → 10) Luyện hóa các sản phẩm hoàn thiện → 11) Kiểm tra và lưu trữ
Bao bì và vận chuyển
Hộp gỗ hoặc gói vỏ máy bay có sẵn.
Giao hàng bằng đường biển, hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho lựa chọn của bạn.
Câu hỏi thường gặp
1.Q: Bạn là một nhà máy hoặc công ty thương mại?
A: Chúng tôi là một nhà máy, nằm ở Dalang, Quận Longhua.
2.Q: Các bạn chấp nhận những điều khoản thanh toán nào?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, Western Union, MoneyGram vv
3.Q: Bao bì là gì?
A:1Bao bì hành lý
2Bao bì vỏ gỗ
3.36pcs trong một hộp đóng gói
4Bao bì tùy chỉnh
4.Q: Bạn có chứng chỉ CE / ROHS không?
A: Vâng, chúng tôi cung cấp các chứng chỉ CE & ROHS.
5.Q: Phương pháp vận chuyển, thời gian vận chuyển là gì?
A: Sản phẩm của chúng tôi có thể được vận chuyển bằng đường biển, đường không khí và đường nhanh.
bằng đường biển: 20-40 ngày; bằng đường hàng không: 5-10 ngày; bằng đường nhanh: 3-6 ngày