| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | SCX-P8 |
| MOQ: | đàm phán |
| giá bán: | Negotiations |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 / tháng |
HD Full Color Video chức năng khổng lồ 20ft cố định màn hình LED chống nước IP65
Dòng màn hình LED ngoài trời:
1- Kiểm soát độ sáng tự động, khả năng xử lý siêu, khôi phục màu sắc mạnh mẽ.
2Độ sáng cao, ngay cả trong ánh sáng mặt trời trực tiếp, để đảm bảo bạn thu hút nhiều khán giả hơn
nhận được ROI ngắn của đầu tư màn hình LED ngoài trời đầy màu sắc của bạn.
3Hỗ trợ các giao diện và nguồn tín hiệu khác nhau.
4Công nghệ điều khiển kỹ thuật số tiên tiến, hiệu quả tuyệt vời.
5. Khử trùng và bền, có thể được sử dụng ngoài trời trong mọi thời tiết.
Thông số kỹ thuật của đèn LED ngoài trời:
| Độ phân giải/mm | 8 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 15625dots/square meter |
| Độ phân giải mô-đun | 32x16 |
| Kích thước mô-đun/mm | 256x128 |
| Khoảng cách xem | 8-50m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | 6000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 2km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | 1/4 |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | 1200Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hành động thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục không bước |
| 255 bước, không mất màu xám | |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C |
| Công suất tối đa:/ mét vuông | < 800W |
| Công suất trung bình:/ mét vuông | < 280W |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, |
| máy đo nhiệt độ (cần tùy chỉnh) | |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm năng, |
| gửi ra các dấu hiệu cảnh báo cho các nhà điều hành. (cần tùy chỉnh) | |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT,Windows1999,WindowsXP |
| Độ rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Phân lệch < 3% |
| Độc nhất độ độ sáng | < 10% |
| Đồng nhất màu (định hướng màu sắc) | ± 0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V ((50Hz-60Hz) |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | chống ẩm, chống bụi, chống nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | làm việc:10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | Lưu trữ:10-95% |
Ứng dụng ngoài trời:
![]()
Kết quả LED ngoài trời của chúng tôi:
![]()
Bao bì và giao hàng:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
FAQ:
|
Q1: Bảo hành màn hình hiển thị LED của bạn là bao nhiêu? A1: Chúng tôi có bảo hành 3 năm cho màn hình hiển thị led của chúng tôi, và tuổi thọ 100.000 giờ của đèn led. |
|
Q2: Làm thế nào về dịch vụ bán hàng trước và dịch vụ sau bán hàng của bạn? A2: Đối với dịch vụ bán hàng trước: Chúng tôi có một đội bán hàng chuyên nghiệp và đội kỹ thuật 13 năm sẵn sàng trả lời câu hỏi của bạn 24/7. Chúng tôi có thể cung cấp một giải pháp hoàn chỉnh cho dự án của bạn! |
|
Q3: Thời hạn thanh toán của bạn là bao lâu? A3: Chúng tôi chấp nhận T / T và L / C, Đối với cả T / T và L / C, Ít nhất 30% tiền gửi trước, và phần còn lại 70% trước khi giao hàng. |
|
Q4: Hệ thống điều khiển là gì? A4: Đối với điều khiển đồng bộ hóa: Chúng tôi sử dụng hệ thống điều khiển Nova, Linsn hoặc Colorlight. |
|
Q5: Làm thế nào bạn có thể đảm bảo chất lượng sản phẩm hiển thị LED? A5: Chất lượng màn hình LED của chúng tôi là năng lực cốt lõi của chúng tôi, trong 8 năm, những gì chúng tôi dựa vào. |
Chào mừng bạn đến thăm trang web của chúng tôi và hỏi chúng tôi thêm thông tin, chờ đợi bạn mọi lúc!!!