| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Bước điểm ảnh | 3.91mm |
| Màu chip LED | Full color |
| Chức năng hiển thị | Video/Văn bản/Hình ảnh |
| Tủ | Nhôm đúc |
| Kích thước module | 500*1000mm |
| Độ phân giải module | 64*64 |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Mật độ điểm ảnh | 65410dots / sqm |
| Kích thước tủ | 500*1000mm |
| Bảo hành | 3 năm |
| Thương hiệu | SCXK |
| Điện áp | DC5V |
| Chế độ điều khiển | Quét 1/16 |
Màn hình LED trụ tròn cong LED linh hoạt P2 p2.5 p4 trong nhà Full Color được sử dụng rộng rãi trong quảng cáo, thể thao, doanh nghiệp công nghiệp, giao thông vận tải, nhà ga, bến tàu, sân bay, xây dựng, hệ thống giáo dục và các địa điểm công cộng khác.
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã model | P3.91-16s |
| Kích thước model | 250mm*250mm |
| Bước điểm ảnh | 3.91mm |
| Mật độ điểm ảnh | 65536 dots/m2 |
| Kích thước tủ | 500mm*500mm |
| Cấu hình điểm ảnh | 1R1G1B |
| Chế độ đóng gói | SMD2121 |
| Độ phân giải điểm ảnh | 64 dots(W)*64 dots(H) |
| Loại điều khiển | điều khiển nhất quán |
| Chế độ quét | Quét 1/16 |
| Loại cổng | HUB75 |
| Độ sáng cân bằng trắng | ≥2000cd/m2 |
| Phạm vi nhiệt độ | Lưu trữ: -35°C đến 80°C; Hoạt động: -20°C đến 50°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10%-95% |
| Độ dày | 85mm |
| Khoảng cách xem tốt nhất | 4m~30m |
| Điện áp hoạt động | AC220V±10% |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 310w/s |