| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, Moneygram, D/P, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel | 5mm |
| Màu chip ống | Màu đầy đủ |
| Loại LED | SMD 2727 |
| Chống nước | IP65 |
| Tủ | Sắt/Nhôm đúc |
| Tần số khung hình | >=60HZ |
| Số lần lỗi trung bình | >=1000 giờ |
| Khoảng cách truyền | Cáp mạng<100m |
| Tốc độ làm mới | >=180HZ |
| Công suất tối đa | 800m² |
| Độ phân giải | 5mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel | 40.000 pixel/m² |
| Độ phân giải module | 64×32 |
| Kích thước module | 320×160mm |
| Khoảng cách xem | 5-300m |
| Điều chỉnh độ sáng | Có thể điều khiển từng pixel |
| Điều chỉnh màu sắc | Có thể điều khiển từng pixel |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn | 80° ngang, 60° dọc |
| Xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16bit |
| Chế độ điều khiển | Dòng điện không đổi |
| Chế độ quét | Quét tĩnh |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | 3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | 255 bước không mất thang độ xám |
| Tỷ lệ lỗi | <1> |
| Hoạt động liên tục | >72 giờ |
| MTBF | >500 giờ |
| Tuổi thọ | >100.000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến 50℃ |
| Tiêu thụ điện năng | Tối đa: 800W/m², Trung bình: 280W/m² |
| Tính năng chẩn đoán | Tự kiểm tra LED, giám sát giao tiếp, kiểm tra nguồn, giám sát nhiệt độ (có thể tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát từ xa với cảnh báo lỗi (có thể tùy chỉnh) |
| Hệ thống tương thích | Windows, 1999, XP |
| Đầu vào nguồn | AC110V đến 220V |
| Đầu vào tín hiệu | DVI |
| Bảo hành | Bảo hành chất lượng 2 năm, hỗ trợ phụ tùng 10 năm |