| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P2 |
| MOQ: | 5 CÁI |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, Moneygram, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Các pixel | 2mm |
| Chức năng hiển thị | Video |
| Không thấm nước | IP43 |
| Tủ | Dầu đúc kim loại nhôm/sắt |
| MBI | 5124 |
| góc nhìn | H:100° V:50° |
| Điện áp | DC5V |
| Parameter LED | R:625-630nm |
| Kích thước mô-đun | 320*160mm |
| Kích thước tủ | 640*640/960*960mm |
| Kích thước đèn | 1515 |
| Độ phân giải/mm | 2 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 250000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 160x80 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320x160 |
| Khoảng cách xem | ≥2m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | > 1000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120° |
| góc nhìn dọc | 60° |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 14 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 5km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | 1/40 |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hướng tay, hoạt động tự động, không bước liên tục điều chỉnh 255 bước. |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Hoạt động: -20-45°C Lưu trữ: -25-55°C |
| Công suất tối đa:/m2 | < 1000W |
| Công suất trung bình:/m2 | < 300W |