| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000sqm per month |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại đèn LED | SMD 2121 |
| Kích thước tủ | 500mm x 500mm / 500mm x 1000mm |
| Pixel Pitch | 4.81mm |
| Kích thước mô-đun | 250 x 250mm |
| Khoảng cách xem | ≥3m |
| Sự cân bằng màu trắng | > 2500cd/m2 |
| góc nhìn | góc rộng với tầm nhìn rõ ràng |
| Điện áp | DC5V |