| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3.91 |
| MOQ: | 7 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, MoneyGram, D/P, T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
Quảng trường chính phủ, địa điểm giải trí, trung tâm thương mại, sân chơi, trung tâm giao thông và không gian công cộng.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mẫu mã | SMD trong nhà P4.81 |
| Kích thước bóng đèn | 2121 |
| Độ phân giải | 3.91mm |
| Cấu hình điểm ảnh | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ điểm ảnh | 65.410/m² |
| Độ phân giải module | 52x52 |
| Kích thước module | 250x250mm |
| Khoảng cách xem | ≥4m |
| Điều chỉnh độ sáng | Có thể điều chỉnh từng điểm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >1000cd/m² |
| Góc nhìn | 120° ngang / 60° dọc |
| Tần số quét | >3000Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tiêu thụ điện năng | Trung bình: <220W> |
| Tuổi thọ | 100.000 giờ |
Có sẵn trong thùng gỗ hoặc vali bay. Các tùy chọn vận chuyển bao gồm vận tải biển, vận tải hàng không hoặc chuyển phát nhanh như DHL.