| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 6000 m2 mỗi tháng |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mô hình | SMD ngoài trời P6 |
| Nghị quyết | 6mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel | 27,778 pixel/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32×32 |
| Kích thước mô-đun | 192×192mm |
| Khoảng cách nhìn | 6-400m |
| Độ sáng | >8000cd/m2 |
| Các góc nhìn | 120° ngang, 60° dọc |
| Tỷ lệ làm mới | > 3500Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 55°C |
| Tiêu thụ năng lượng | Trung bình: < 300W/m2, tối đa: < 800W/m2 |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |