| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram, D/P, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Màn hình hiển thị video LED chống nước P10 ngoài trời quảng cáo kỹ thuật số 5000cd / m2 Độ sáng
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Nghị quyết | 10mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel | 10000 pixel/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32×16 |
| Kích thước mô-đun | 320×160mm |
| Khoảng cách nhìn | 10-300m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Các góc nhìn | 120° ngang, 60° dọc |
| Tần suất làm mới | 3000Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +50°C |
| Tiêu thụ năng lượng | < 600W/m2 (tối đa), < 200W/m2 (trung bình) |
| Tuổi thọ | >100.000 giờ |
| Bảo hành | 2 năm bảo hành chất lượng, 10 năm hỗ trợ phụ tùng thay thế |
Để trở thành nhà cung cấp hàng đầu của các giải pháp sáng tạo, tiếp thị và sáng tạo dành riêng để giúp các công ty khác thành công và phát triển.
Tùy chọn đóng gói: vỏ gỗ hoặc vỏ bay
Phương pháp vận chuyển: bằng không, biển, tàu hoặc DHL - bạn chọn
Vui lòng cung cấp chi tiết yêu cầu rõ ràng để được báo giá ngay lập tức.
Chúng tôi cung cấp màn hình LED trong nhà / ngoài trời / di động / thuê / sân khấu / quảng cáo với các tùy chỉnh tùy chỉnh.
Thông thường 7-17 ngày sau khi thanh toán. Một số mặt hàng có thể vận chuyển trong vòng 7 ngày nếu có trong kho.
Bảo hành chất lượng 2-5 năm với thay thế miễn phí cho thiệt hại không nhân tạo đối với các mô-đun, thẻ và nguồn điện.
Tất cả các sản phẩm được kiểm tra 72 giờ trước khi vận chuyển với kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt ở mỗi giai đoạn sản xuất.
Chúng tôi cung cấp đào tạo miễn phí về thiết lập màn hình, cấu hình và phát sóng video.