| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 6000 m2 mỗi tháng |
Trở thành nhà cung cấp hàng đầu các giải pháp sáng tạo, tiếp thị và đổi mới, chuyên giúp các công ty khác thành công và phát triển.
| Thông số kỹ thuật | SMD P5 ngoài trời |
|---|---|
| Độ phân giải (mm) | 5 |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel (pixel/m²) | 40.000 |
| Độ phân giải mô-đun | 32×32 |
| Kích thước mô-đun (mm) | 160×160 |
| Khoảng cách xem | 4-300m |
| Điều chỉnh độ sáng | Có sẵn |
| Điều chỉnh màu sắc | Có sẵn |
| Độ sáng cân bằng trắng | >8000cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn (H/V) | 80°/60° |
| Xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16bit |
| Chế độ điều khiển | Dòng điện không đổi |
| Chế độ quét | Quét tĩnh |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | 3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | 255 bước không mất thang độ xám |
| Điểm ngoài tầm kiểm soát | <1> |
| Hoạt động liên tục | >72 giờ |
| MTBF | >500 giờ |
| Tuổi thọ | >100.000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến + 50°C |
| Tiêu thụ điện năng (tối đa/trung bình) | 800W/300W trên m² |
| Tính năng chẩn đoán | Tự kiểm tra điểm LED, kiểm tra giao tiếp, kiểm tra nguồn, giám sát nhiệt độ (có thể tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Có sẵn (có thể tùy chỉnh) |
| Hệ thống tương thích | Windows, 1999, XP |
| Đầu vào nguồn | AC 110V - 220V |
| Đầu vào tín hiệu | DVI |
| Bảo hành | Bảo hành chất lượng 2 năm, hỗ trợ phụ tùng 10 năm |