| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4.81 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union, MoneyGram, D/P, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Ứng dụng | Màn hình quảng cáo, trung tâm mua sắm, phòng triển lãm, sân bay, đường bộ, giáo dục |
| Khoảng cách điểm ảnh | 4.81mm |
| Độ sáng | 1000/4500 nits |
| Tần số quét | 1920Hz-3840Hz |
| Tiêu thụ điện năng | 200-280w/m² |
| Trọng lượng | 12kg mỗi tấm |
| Chứng nhận | CE/ROHS/FCC/ISO/CB/UL |