| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 6 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram, D/P, D/A, L/C. |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Khoảng cách điểm ảnh | 10mm |
| Màu chip đèn | Màu đầy đủ |
| Loại đèn LED | SMD 3535 |
| Chức năng hiển thị | Video/Văn bản/Hình ảnh |
| Chống nước | IP65 |
| Tần số khung hình | >=60HZ |
| Mật độ điểm ảnh | 10000 |
| Độ sáng | >=5000cd/m2 |
| Kích thước khoảng cách điểm ảnh | 10mm |
| Kích thước module | 320mm*160mm |
| Số điểm ảnh trên bảng điều khiển (chấm) | 32*16 |
| Cấu hình điểm ảnh | 1 Đỏ, 1 Xanh lá, 1 Xanh lam |
| Thang màu | 256-65536 cấp/16777216 màu |
| Mật độ điểm ảnh | 10000 điểm ảnh/mét vuông |
| Góc nhìn (Ngang/Dọc) | 160/120 độ |
| Độ sáng | ≥ 5000cd/mét vuông |
| Khoảng cách nhìn | ≥ 10m |
| Tiêu thụ điện năng | 100-1200W/mét vuông |
| Trọng lượng tịnh | 28.5kg/chiếc |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C~+60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10% --95%RH |
| Thời gian sử dụng | ≥ 100.000 giờ |
Có sẵn trong bao bì thùng gỗ hoặc thùng bay. Nhiều tùy chọn vận chuyển bao gồm đường biển, đường hàng không hoặc chuyển phát nhanh DHL.
Đội ngũ chuyên nghiệp của chúng tôi cung cấp hỗ trợ toàn diện cho mọi nhu cầu về màn hình LED của bạn!