| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 5 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel pitch | 6mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Tủ | nhôm/sắt đúc ép |
| Trung bình không thất bại | >=1000h |
| Tỷ lệ làm mới | >=1920HZ |
| Thương hiệu chip | Epistar dẫn |
| IC | MBI 5024 IC |
CácSCX ngoài trời đầy màu sắc P6 quảng cáo màn hình hiển thị LED di độngcung cấp hình ảnh độ phân giải cao cho các ứng dụng quảng cáo ngoài trời vượt trội.
| Kích thước đèn | 3535/2727 |
| Độ phân giải/mm | 6 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ pixel | 27,778/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32x32 |
| Kích thước mô-đun | 192*192mm |
| Khoảng cách xem | ≥6m |
| Độ sáng cân bằng trắng | >4500cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn | 120° (phẳng và dọc) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
Có sẵn trong vỏ gỗ hoặc vỏ bay. Các tùy chọn vận chuyển bao gồm biển, không khí hoặc DHL express.