| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel Pitch | 6mm |
| Màu chip ống | Màu sắc đầy đủ |
| Loại đèn LED | SMD 2121 |
| góc nhìn | H:160°, V:140° |
| Độ ẩm tương đối | ≤ 95% RH |
| Kích thước bình thường của tủ | 960mm x 960mm |
| Không thấm nước | IP65 |
| Thời gian bảo hành | 3 năm |
| IC | MBI 5024 IC |
| Thương hiệu chip | Đèn LED Epistar |
Bảng quảng cáo LED độ phân giải cao được biết đến với việc hiển thị hình ảnh và video chất lượng cao cho khán giả rộng hơn.đường cao tốc, trạm, sân vận động và các khu vực ngoài trời khác.
Thiết kế chống nước đặc biệt của bảng hiệu LED ngoài trời SMD P6 bảo vệ nó khỏi nước và bụi.Người bảo vệ đặc biệt bảo vệ nó khỏi những nguy hiểm môi trường. IP cao xếp hạng IP65 đảm bảo chất lượng tuyệt vời đầu ra trong mọi điều kiện.
Tất cả các loạt ngoài trời cố định áp dụng Meanwhile nguồn điện, tỷ lệ chuyển đổi quang điện lên đến 82%, tiêu hao nhiệt thấp và tuổi thọ dài.Tỷ lệ chuyển đổi điện quang thông thường của nguồn cung cấp năng lượng là dưới 80%, và dissipation nhiệt cao, không ổn định, chi phí thấp.
| SMD ngoài trời P6 | |
| Kích thước đèn | 3535/2727 |
| Độ phân giải/mm | 6 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 27778/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32x32 |
| Kích thước mô-đun/mm | 192*192 |
| Khoảng cách xem | ≥ 5m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | > 4000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 120 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 14 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 5km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | 1/8 |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 1200Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hướng tay, hoạt động tự động, không bước liên tục điều chỉnh 255 bước. |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -30-65°C |
| Công suất tối đa:/m2 | < 1100W |
| Công suất trung bình:/m2 | < 280W |
Giao hàng bằng đường biển, hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho lựa chọn của bạn.
Với hơn 10 năm kinh nghiệm trong sản xuất màn hình LED, thiết bị được cập nhật thường xuyên.
Với năng lực sản xuất quy mô lớn và công nghệ sản xuất chuyên nghiệp, công ty chúng tôi đã xây dựng sản xuất mô-đun hiệu quả.Chúng tôi luôn gắn bó với việc thúc đẩy sự đổi mới kỹ thuật và giảm chi phí để có lợi cho khách hàng.
Một khi chúng tôi hứa hẹn ngày giao hàng, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để thực hiện nó.
Tiền bán hàng: Yêu cầu mua hàng của bạn sẽ được đánh giá cao và chúng tôi sẽ đề nghị các sản phẩm phù hợp với bạn.
Sau khi bán hàng: Chúng tôi sẽ theo dõi việc sử dụng sản phẩm và sau đó liên tục hoàn thiện sản phẩm của chúng tôi.
Đội ngũ của chúng tôi sẽ luôn ở đây để hỗ trợ bạn!