| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P5 |
| MOQ: | 1 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 mét vuông / tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Ứng dụng | Quảng cáo taxi |
| Chip LED | Epistar |
| Kích thước module | 320*160mm |
| Đèn LED | Kinglight hoặc Nationstar |
| Kích thước tủ | 960*320mm |
| Chống nước | IP67 |
| Mật độ điểm ảnh | 40000dots/sqm |
| Tần số quét | 1920Hz~3840Hz |
Màn hình LED quảng cáo gắn nóc xe taxi 2G 3G 4G WIFI chống nước P5
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại model | T5 |
| Khoảng cách điểm ảnh | 5mm |
| Loại LED | SMD 2525 |
| Mật độ điểm ảnh | 40000 dot/m² |
| Kích thước module | 320*160mm |
| Kích thước khung | 1000mm(D) x 360mm(C) x 200mm(R) |
| Kích thước màn hình | 960mm*320mm |
| Độ phân giải màn hình | 192*64 dot |
| Độ sáng | >5000 nit |
| Chế độ quét | 1/8 scan |
| Tiêu thụ tối đa | 450w |
| Tiêu thụ trung bình | 150w |
| Trọng lượng màn hình | 17kg |
| Ứng dụng | Nóc xe taxi / xe hơi |