| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 4000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Pixel | 4mm |
| Màu chip ống | Màu đầy đủ |
| Tủ | Sắt hoặc nhôm tùy chọn |
| Thời gian hoạt động trung bình không lỗi | >=1000 giờ |
| Tần số quét | >=180Hz |
| Khoảng cách xem tối ưu | >=4m |
| Tuổi thọ LED | 10000 giờ |
| Cấp độ xám | 4096~16384 |
| Mục | Thông số mô-đun |
|---|---|
| Loại pixel | Màu đầy đủ thực |
| Màu pixel | RGB |
| Kích thước mô-đun | 256*128mm |
| LED pixel | SMD3528 |
| Khoảng cách pixel | 4mm |
| Tốc độ phân giải | 64*32 |
| Cách điều khiển | 1/8 |
| IC điều khiển | MBI5024 |
| Điện áp hoạt động | DC5V |
| Công suất | 80W |
| Nhiệt độ làm việc | -30°C - +50°C |
| Mục | Thông số màn hình |
|---|---|
| Chất liệu | Nhôm/sắt/nhôm đúc |
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 1024*768mm/512*512mm |
| Tốc độ phân giải | 96*96 |
| Số lượng mô-đun | 3*3 |
| Mật độ | 62500dots/m2 |
| Độ sáng cân bằng trắng | 7000-11000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500 |
| Góc nhìn ngang | 110 |
| Góc nhìn dọc | 50 |
| Cấp độ bảo vệ | Trước/sau: IP67/IP65 |
| Độ phẳng | <1mm |
| Khoảng cách mô-đun | <1mm |
| Trọng lượng | 32kg hoặc 6kg |
| Công suất tối đa/m2 | 750W |
| Tần số khung hình | ≥60Hz/s |
| Tần số làm mới | 800-3840Hz |
| Cấp độ xám | 1024*1024*1024 Cấp/1073741824 |
| Độ sáng điều chỉnh | 256 cấp độ bằng tự động quang học/màu & 8 cấp độ bằng tay |
| Tín hiệu đầu vào | RF, S-video, RGB, RGBHV, YUV, YC & Composite, v.v. |
| MTBF | >5000h |
| Tuổi thọ | >100000h |
| Tỷ lệ đốm | <0.0001 |
Có sẵn bao bì bằng thùng gỗ hoặc thùng bay. Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều phương thức vận chuyển cho bạn lựa chọn.