| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3 |
| MOQ: | 9 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5600 mét vuông mỗi tháng |
| Cao độ pixel | 3mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3 trong 1 SMD2121 |
| Kích thước mô-đun | 192x192mm |
| Độ phân giải mô-đun | 64 * 64 điểm |
Thông số tủ:
| Kích thước tủ | 576x576mm |
| Chất liệu tủ | tủ thép ủi đơn giản |
| Trọng lượng tủ | 5,5kg |
| Bảo vệ sự xâm nhập | Mặt trước / Mặt sau IP65 / IP54 |
Thông số toàn màn hình
| Mật độ điểm ảnh | 65410 chấm / m² |
| độ sáng | ≥1200 cd / m² |
| Góc nhìn | H≥140 ° V≥140 ° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 3m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 750W / m² |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 300W / m² |
| Điện áp làm việc | 110 ~ 220VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16,7 màu sắc |
| Mức xám | 65536 |
| Tốc độ làm tươi | > 1920Hz |
| MTBF | ≥100.000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100.000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ℃ ~ + 40 ℃ |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ℃ ~ + 60 ℃ |
Thông số hệ thống điều khiển:
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Có thể điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp độ, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách kiểm soát | Máy tính, video đồng bộ, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet, v.v. |
Trường hợp của chúng tôi
![]()
![]()
![]()
Hồ sơ công ty
Thâm Quyến SCXK Electronic Co., Ltd được thành lập vào năm 2009 và có nhà máy tiêu chuẩn mới, khoảng 100 nhân viên.Chúng tôi có bộ phận R & D xuất sắc và công nhân dịch vụ sau bán hàng, và khả năng thiết kế riêng biệt.Sản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình hiển thị đầy đủ màu sắc dẫn trong nhà, màn hình hiển thị màu sắc đầy đủ ngoài trời dẫn trong nhà, màn hình led ô tô không dây dẫn, màn hình áp phích, màn hình trong suốt, v.v. Nó có thể được sử dụng trên trung tâm mua sắm, ngân hàng, bến xe buýt, xe lửa nhà ga, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi, v.v.Chúng tôi thích ứng nhiều phương pháp và dịch vụ sau bán hàng rất tốt để bán sản phẩm của mình trên toàn thế giới.Bất cứ khi nào và ở đâu, chúng tôi luôn lấy tôn chỉ: chuyên nghiệp làm nên chất lượng tốt, giá thành sản phẩm tốt đưa ra thị trường giá sản phẩm để cung cấp sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng.
![]()
Chứng chỉ
![]()
Đóng gói và vận chuyển
Đóng gói: 1. đóng gói trường hợp gỗ cho tủ thép ủi.
2. đóng gói trường hợp nhẹ cho tủ nhôm đúc.
Vận chuyển: Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho bạn lựa chọn.
![]()
![]()
Eachinled có một hệ thống dịch vụ hoàn hảo, bao gồm dịch vụ trước khi bán hàng, dịch vụ bán hàng và dịch vụ sau bán hàng.Để cung cấp dịch vụ chất lượng cao cho khách hàng, chúng tôi đào tạo mọi nhân viên bán hàng kiến thức bảo trì sản phẩm cần thiết và tổ chức Bộ phận hỗ trợ công nghệ với một nhóm các kỹ sư giỏi và chuyên nghiệp.Mọi vấn đề bạn có thể liên hệ với chúng tôi bất cứ lúc nào bạn thích.
Dịch vụ trước khi bán hàng:
1. Trả lời các câu hỏi trong 24 giờ.
2. Nghiên cứu và dự báo thị trường cho khách hàng.
3. Cung cấp các giải pháp độc đáo và chuyên nghiệp dựa trên yêu cầu của khách hàng.
4. Bảng dữ liệu và cung cấp mẫu.
5. Các dịch vụ khác, chẳng hạn như thiết kế bao bì đặc biệt, thăm nhà máy, v.v.
Câu hỏi thường gặp
Q1.Bạn là công ty thương mại hoặc nhà sản xuất?
A: Chúng tôi là nhà sản xuất màn hình dẫn
Quý 2.Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
A: T / T 30% dưới dạng tiền gửi, và 70% trước khi giao hàng.Chúng tôi sẽ cho bạn xem hình ảnh của các sản phẩm và gói
trước khi bạn thanh toán số dư.
Q3.Điều khoản giao hàng của bạn là gì?
A: EXW, FOB, CFR, CIF.
Q4.Làm thế nào về thời gian giao hàng của bạn?
A: Nói chung, sẽ mất từ 15 đến 18 ngày sau khi nhận được khoản thanh toán trước của bạn.Thời gian giao hàng cụ thể phụ thuộc vào các mặt hàng và
số lượng đặt hàng của bạn.
Q5.Bạn có thể sản xuất theo các mẫu?
A: Vâng, chúng tôi có thể sản xuất theo mẫu hoặc bản vẽ kỹ thuật của bạn.Chúng tôi có thể xây dựng các khuôn và đồ đạc.
Q6.Bạn có kiểm tra tất cả các hàng hóa của bạn trước khi giao hàng?
A: Vâng, chúng tôi có 100% kiểm tra trước khi giao hàng
Q7: Làm thế nào để bạn làm cho mối quan hệ kinh doanh của chúng ta lâu dài và tốt đẹp?
A: 1.Chúng tôi giữ chất lượng tốt và giá cả cạnh tranh để đảm bảo lợi ích của khách hàng
2. Chúng tôi tôn trọng mọi khách hàng như một người bạn của chúng tôi và chúng tôi chân thành kinh doanh và kết bạn với họ, bất kể họ đến từ đâu.