| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 10m2 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 4100 m2 mỗi tháng |
SCX đèn LED chất lượng cao lắp tường cài đặt màn hình quảng cáo ngoài trời LED màn hình ngoài trời p6
Bảo hành 3 năm P6 ngoài trời Bảng biển điện cố định ấn tượng màn hình LED màu đầy đủ loại màn hình ngoài trời
Màn hình LED, còn được gọi là màn hình LED, tường video LED hoặc biển báo LED, với những lợi thế độc đáo của nó, đã dần thay thế các bảng quảng cáo truyền thống, hộp ánh sáng, vv.Quảng cáo màn hình LED đã trở thành một lực lượng mới trong ngành công nghiệp truyền thông.
Quảng cáo truyền thống chỉ có thể hiển thị hình ảnh, nhưng màn hình LED / led video wall / led có thể kết hợp hoàn hảo văn bản, hình ảnh, video và âm thanh với độ phân giải cao, độ sáng cao và màu sắc đầy đủ!Màn hình quảng cáo có thể dễ dàng thu hút sự chú ý của người đi bộ, và cũng dễ nhớ, có thể tạo ra hiệu quả quảng cáo cao hơn.
Màn hình hiển thị LED bây giờ được áp dụng rộng rãi trong quảng cáo truyền thông, giao thông vận tải, an ninh, bất động sản và nền biểu diễn sân khấu.
Parameter mô đun
| Pixel pitch | 6mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3 trong 1 SMD 3535 |
| Kích thước mô-đun | 192x192mm |
| Đèn LED | KingLight hoặc Nationstar |
| Độ phân giải mô-đun | 32x32dots |
Các thông số của tủ
| Kích thước tủ | 960x960mm |
| Vật liệu tủ | Tủ thép sắt |
| Trọng lượng tủ | 32.5kg |
| Bảo vệ xâm nhập | IP65/IP54 phía trước / phía sau |
Parameter toàn màn hình
| Mật độ pixel | 27778 điểm/m2 |
| Độ sáng | ≥5500 cd/m2 |
| góc nhìn | H≥120° V≥60° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 6m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 900W/m2 |
| Chi tiêu năng lượng trung bình | 330W/m2 |
| Điện áp hoạt động | 110 ~ 220VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16.7 triệu màu sắc |
| Mực màu xám | 65536 |
| Tỷ lệ làm mới | ≥1920Hz |
| MTBF | ≥100.000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥100.000 giờ |
| Chức năng bảo vệ | Sức nóng quá mức / tải quá mức / tắt điện / rò rỉ điện / Bảo vệ sét vv |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C ~ +60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C ~ +60°C |
Parameter hệ thống điều khiển
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video,VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, đồng bộ video, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet vv |
Trường hợp của chúng tôi
![]()
![]()
Dịch vụ bán hàng:
1. báo cáo theo dõi trong sản xuất.
2- Báo cáo kiểm tra chất lượng cho mỗi đơn đặt hàng.
3. Hình ảnh và video theo yêu cầu của khách hàng.
4- Phụ tùng miễn phí.
Dịch vụ sau bán hàng:
1. Bảo trì miễn phí và nâng cấp suốt đời.
2- Thời gian phản hồi khiếu nại không quá 24 giờ; hướng dẫn bảo trì và giải quyết vấn đề được cung cấp trong 48 giờ.
3Báo cáo theo dõi sự hài lòng của khách hàng.
4Đào tạo kỹ thuật miễn phí.
Câu hỏi thường gặp
1Chúng ta là ai?
Chúng tôi có trụ sở tại Quảng Đông, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2018, bán cho Bắc Mỹ ((40.00%), Bắc Âu ((15.00%), Tây Âu ((15.00%), Trung Mỹ ((10.00%), Thị trường nội địa ((5.00%), Đông Á ((5.00%),Châu Đại Dương ((5).00%), Nam châu Âu ((4.00%), Trung Đông ((1.00%). Có tổng cộng khoảng 51-100 người trong văn phòng của chúng tôi.
2. làm thế nào chúng ta có thể đảm bảo chất lượng?
Luôn luôn lấy mẫu trước khi sản xuất hàng loạt;
Luôn kiểm tra cuối cùng trước khi vận chuyển;
3- Anh có thể mua gì từ chúng tôi?
Mô-đun hiển thị LED,màn hình hiển thị LED,màn hình LED ngoài trời,màn hình LED trong nhà,màn hình LED cho thuê
4. tại sao bạn nên mua từ chúng tôi chứ không phải từ các nhà cung cấp khác?
Chúng tôi chuyên về thiết kế và sản xuất màn hình LED. Chúng tôi chú ý đến công nghệ đổi mới và cải tiến kỹ thuật, tập trung vào các yêu cầu từ thị trường và khách hàng,chúng tôi đang giữ "Chất lượng đầu tiên""Sự phục vụ trước tiên" là nguyên tắc của chúng tôi.
5Chúng tôi có thể cung cấp những dịch vụ nào?
Điều khoản giao hàng được chấp nhận: FOB, CIF, EXW;
Tiền tệ thanh toán được chấp nhận:USD,EUR,HKD,CNY;
Phương thức thanh toán được chấp nhận: T/T,L/C,MoneyGram,Thẻ tín dụng,PayPal,Western Union,tiền mặt,hệ bảo lãnh;
Ngôn ngữ nói: Tiếng Anh, Trung Quốc, Tây Ban Nha, Bồ Đào Nha, Ả Rập