| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P10 |
| MOQ: | 10 giây |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 6500 m2 mỗi tháng |
Mặt kép Quảng cáo lớn LED Bảng quảng cáo màn hình LED Bảng hiển thị màn hình ngoài trời Digital LED Sign Biểu đồ LED hai mặt phía trước
1. Phía trước mở trước dịch vụ dẫn tủ, dễ dàng và thuận tiện để bảo trì màn hình LED
2.SMD/DIP LED đóng gói xác nhận độ sáng cao ngay cả dưới ánh sáng mặt trời mạnh
3. Mức độ bảo vệ tốt chống nước IP65, chống ăn mòn, chống oxy hóa, tuổi thọ dài
4. Khoảng cách xem dài, độ nét cao, đồng nhất tốt
5Độ sáng có thể được điều chỉnh tự động theo môi trường xung quanh khác nhau.
6. Có thể được thiết lập để mở và đóng màn hình tự động
7. Có thể được gắn trên tường, bằng cách hỗ trợ cột trên đường phố, trên đỉnh tòa nhà, vv
8. Hỗ trợ tất cả các loại video, đồ họa, hoạt hình,thông điệp, vv, hỗ trợ PC trực tuyến hoặc điều khiển ngoại tuyến, cũng có thể điều khiển từ xa với hệ thống không đồng bộ, điều khiển Wifi, điều khiển 3G.
Parameter mô đun
| Pixel pitch | 10mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3 trong 1 SMD 3535 |
| Kích thước mô-đun | 320x160mm |
| Đèn LED | KingLight hoặc Nationstar |
| Độ phân giải mô-đun | 32x16dots |
| Số lượng mô-đun mỗi tủ | 18pcs |
Các thông số của tủ
| Kích thước tủ | 960x960mm |
| Vật liệu tủ | Tủ thép sắt |
| Trọng lượng tủ | 32.5kg |
| Bảo vệ xâm nhập | IP65/IP54 phía trước / phía sau |
Parameter toàn màn hình
| Mật độ pixel | 10000 điểm/m2 |
| Độ sáng | ≥7000 cd/m2 |
| góc nhìn | H≥120° V≥120° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 10m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 800W/m2 |
| Chi tiêu năng lượng trung bình | 280 W/m2 |
| Điện áp hoạt động | 110 ~ 220VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16.7 triệu màu sắc |
| Mực màu xám | 14-16bit |
| Tần số khung hình | ≥60 khung hình/s |
| Tỷ lệ làm mới | ≥ 600Hz |
| MTBF | ≥10000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥50000 giờ |
| Chức năng bảo vệ | Sức nóng quá mức / tải quá mức / tắt điện / rò rỉ điện / Bảo vệ sét vv |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C ~ +60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10-80% không ngưng tụ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C ~ +60°C |
| Độ ẩm lưu trữ | 10-85% không ngưng tụ |
Parameter hệ thống điều khiển
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video,VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, đồng bộ video, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet vv |
Trường hợp của chúng tôi
![]()
![]()
Sản phẩm
Nhiều sản phẩm nóng khác, chào đón đến thăm công ty của chúng tôi!
![]()
![]()
Hồ sơ công ty
![]()
Giấy chứng nhận
![]()
Bao bì và vận chuyển
Giao hàng bằng đường biển, hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho lựa chọn của bạn.
![]()
Eachinled có một hệ thống dịch vụ hoàn hảo, bao gồm dịch vụ trước bán hàng, dịch vụ trong bán hàng và dịch vụ sau bán hàng.chúng tôi đào tạo mọi nhân viên bán hàng với kiến thức bảo trì sản phẩm cần thiết và tổ chức một bộ phận hỗ trợ công nghệ với một nhóm các kỹ sư xuất sắc và chuyên nghiệpBất kỳ vấn đề nào bạn có thể liên hệ với chúng tôi bất cứ lúc nào bạn muốn.
Dịch vụ trước bán hàng:
1- Trả lời trong 24 giờ.
2Nghiên cứu thị trường và dự báo cho khách hàng.
3Cung cấp các giải pháp độc đáo và chuyên nghiệp dựa trên yêu cầu của khách hàng.
4. Bảng dữ liệu và mẫu cung cấp.
5Các dịch vụ khác, chẳng hạn như thiết kế đóng gói đặc biệt, thăm nhà máy v.v.
Dịch vụ bán hàng:
1. báo cáo theo dõi trong sản xuất.
2- Báo cáo kiểm tra chất lượng cho mỗi đơn đặt hàng.
3. Hình ảnh và video theo yêu cầu của khách hàng.
4- Phụ tùng miễn phí.
Dịch vụ sau bán hàng:
1. Bảo trì miễn phí và nâng cấp suốt đời.
2- Thời gian phản hồi khiếu nại không quá 24 giờ; hướng dẫn bảo trì và giải quyết vấn đề được cung cấp trong 48 giờ.
3Báo cáo theo dõi sự hài lòng của khách hàng.
4Đào tạo kỹ thuật miễn phí.
5. Bộ đầy đủ các tài liệu miễn phí, bao gồm hướng dẫn cài đặt, hướng dẫn hoạt động phần mềm, hướng dẫn bảo trì dễ dàng và hệ thống điều khiển phần mềm CD và như vậy.
6Dịch vụ đặc biệt cho dự án lớn, chẳng hạn như sân vận động, triển lãm, quảng trường và như vậy.
Câu hỏi thường gặp
Q1. SCX là một nhà sản xuất hay một công ty thương mại?
Nhà sản xuất. SCX là một nhà sản xuất màn hình LED chuyên nghiệp trong hơn 12 năm, từ năm 2008.
Q2. bao lâu bảo hành?
Bảo hành tiêu chuẩn là 3 năm. Nó có thể dài hơn theo yêu cầu.
Q3. Những gì là các điều khoản thanh toán của bạn?
Điều khoản thanh toán: 30% tiền gửi T/T, 70% T/T trước khi vận chuyển.