| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3 |
| MOQ: | 16 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, MoneyGram, L / C, D / A, D / P |
| Khả năng cung cấp: | 4300 mét vuông mỗi tháng |
Tham số mô-đun
| Cao độ pixel | 3mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3 trong 1 SMD 2121 |
| Kích thước mô-đun | 192x192mm |
| Độ phân giải mô-đun | 64x64dots |
Thông số tủ
| Kích thước tủ | 576x576mm |
| Chất liệu tủ | tủ nhôm đúc chết |
| Trọng lượng tủ | 6,5kg |
| Bảo vệ sự xâm nhập | Mặt trước / Mặt sau IP65 / IP54 |
Thông số toàn màn hình
| Mật độ điểm ảnh | 111111 điểm / m² |
| độ sáng | ≥1200 cd / m² |
| Góc nhìn | H≥120 ° V≥120 ° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 3m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 800W / m² |
| Mức tiêu thụ điện năng trung bình | 250 W / m² |
| Điện áp làm việc | 110 ~ 220VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16,7 màu sắc |
| Mức xám | 65536 |
| Tốc độ làm tươi | ≥1920Hz |
| MTBF | ≥100.000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥500.000 giờ |
| Chức năng bảo vệ | Quá nhiệt / Quá tải / Giảm nguồn / Rò rỉ nguồn / Chống sét, v.v. |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ℃ ~ + 60 ℃ |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ℃ ~ + 60 ℃ |
Tham số hệ thống điều khiển
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video, VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Có thể điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp độ, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách kiểm soát | Máy tính, video đồng bộ, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet, v.v. |
Trường hợp của chúng tôi
![]()
![]()
Hồ sơ công ty
Thâm Quyến SCXK Electronic Co., Ltd được thành lập vào năm 2009 và có nhà máy tiêu chuẩn mới, khoảng 100 nhân viên.Chúng tôi có bộ phận R & D xuất sắc và công nhân dịch vụ sau bán hàng, và khả năng thiết kế riêng biệt.Sản phẩm của chúng tôi chủ yếu bao gồm màn hình hiển thị đầy đủ màu sắc dẫn trong nhà, màn hình hiển thị màu sắc đầy đủ ngoài trời dẫn trong nhà, màn hình led ô tô không dây dẫn, màn hình áp phích, màn hình trong suốt, v.v. Nó có thể được sử dụng trên trung tâm mua sắm, ngân hàng, bến xe buýt, xe lửa nhà ga, trung tâm thành phố, sân bay, trường học, nhà máy, xe buýt, taxi, v.v.Chúng tôi thích ứng nhiều phương pháp và dịch vụ sau bán hàng rất tốt để bán sản phẩm của mình trên toàn thế giới.Bất cứ khi nào và ở đâu, chúng tôi luôn lấy tôn chỉ: chuyên nghiệp làm nên chất lượng tốt, giá thành sản phẩm tốt đưa ra thị trường giá sản phẩm để cung cấp sản phẩm và dịch vụ hoàn hảo cho khách hàng.
Chứng chỉ
![]()
Eachinled có một hệ thống dịch vụ hoàn hảo, bao gồm dịch vụ trước khi bán hàng, dịch vụ bán hàng và dịch vụ sau bán hàng.Để cung cấp dịch vụ chất lượng cao cho khách hàng, chúng tôi đào tạo mọi nhân viên bán hàng kiến thức bảo trì sản phẩm cần thiết và tổ chức Bộ phận hỗ trợ công nghệ với một nhóm các kỹ sư giỏi và chuyên nghiệp.Mọi vấn đề bạn có thể liên hệ với chúng tôi bất cứ lúc nào bạn thích.
Dịch vụ trước khi bán hàng:
1. Trả lời các câu hỏi trong 24 giờ.
2. Nghiên cứu và dự báo thị trường cho khách hàng.
3. Cung cấp các giải pháp độc đáo và chuyên nghiệp dựa trên yêu cầu của khách hàng.
4. Bảng dữ liệu và cung cấp mẫu.
5. Các dịch vụ khác, chẳng hạn như thiết kế bao bì đặc biệt, thăm nhà máy, v.v.
1. Đèn LED SMD 3 trong 1, video đẹp, góc nhìn rộng.
2. Bảng LED nhôm đúc 576x576mm, hình thức đẹp và chất lượng tốt.
3. siêu mỏng, trọng lượng nhẹ, chỉ 10Kg mỗi bảng LED, có tay cầm và khóa nhanh, dễ dàng cài đặt.
4. liền mạch và phẳng để đảm bảo hiệu ứng video chất lượng cao.
5. hỗ trợ VGA, DVI, HDMI, các chương trình TV, VCD, DVD, live show, v.v..
6. gói máy bay, dễ dàng đưa màn hình LED đến những nơi khác nhau theo nhu cầu của bạn.
7. thích hợp cho thuê sân khấu, chương trình sự kiện, buổi hòa nhạc, quảng cáo di động, triển lãm, chương trình truyền hình, v.v.
Câu hỏi thường gặp
A: Vâng, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để thử nghiệm và kiểm tra chất lượng.Mẫu hỗn hợp có thể chấp nhận được.
A: Mẫu cần 3-5 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 1-2 tuần đối với số lượng đặt hàng nhiều hơn
A: MOQ thấp, 1pc để kiểm tra mẫu có sẵn
A: Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT.Nó thường mất 3-5 ngày để đến nơi.Đường hàng không và vận chuyển đường biển cũng không bắt buộc.
A: Trước hết hãy cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
Thứ hai Chúng tôi báo giá theo yêu cầu của bạn hoặc đề xuất của chúng tôi.
Thứ ba, khách hàng xác nhận các mẫu và đặt cọc để đặt hàng chính thức.
Thứ tư, chúng tôi sắp xếp sản xuất.
A: Vâng.Vui lòng thông báo chính thức cho chúng tôi trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế trước tiên dựa trên mẫu của chúng tôi.
A: Có, chúng tôi cung cấp bảo hành 2-5 năm cho các sản phẩm của chúng tôi.
A: Thứ nhất, sản phẩm của chúng tôi được sản xuất trong hệ thống kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và tỷ lệ lỗi sẽ ít hơn
hơn 0,2%.
Thứ hai, trong thời gian đảm bảo, chúng tôi sẽ gửi đèn mới với đơn đặt hàng mới cho số lượng nhỏ.Vì
hàng loạt sản phẩm bị lỗi, chúng tôi sẽ sửa chữa chúng và gửi lại cho bạn hoặc chúng tôi có thể thảo luận về giải pháp tôi
không bao gồm gọi lại theo tình hình thực tế.