| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 6 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5200 mét vuông mỗi tháng |
P6 P8 P10 Dịch vụ mặt trước Bên ngoài Hiển thị tường video cố định Bảng quảng cáo
| Pixel pitch | 6mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Loại đèn LED | 3 trong 1 SMD 3535 |
| Kích thước mô-đun | 192x192mm |
| Đèn LED | KingLight hoặc Nationstar |
| Độ phân giải mô-đun | 32x32dots |
Các thông số của tủ
| Kích thước tủ | 960x960mm |
| Vật liệu tủ | Tủ thép sắt |
| Trọng lượng tủ | 32.5kg |
| Bảo vệ xâm nhập | IP65/IP54 phía trước / phía sau |
Parameter toàn màn hình
| Mật độ pixel | 27777 điểm/m2 |
| Độ sáng | ≥6000 cd/m2 |
| góc nhìn | H≥120° V≥120° |
| Khoảng cách xem tối thiểu | 10m |
| Tiêu thụ điện tối đa | 750W/m2 |
| Chi tiêu năng lượng trung bình | 290 W/m2 |
| Điện áp hoạt động | 110 ~ 220VAC ± 15% |
| Giao diện | HUB75 |
| Màu sắc | 16.7 triệu màu sắc |
| Mực màu xám | 65536 |
| Tỷ lệ làm mới | ≥1920Hz |
| MTBF | ≥100.000 giờ |
| Tuổi thọ | ≥50000 giờ |
| Chức năng bảo vệ | Sức nóng quá mức / tải quá mức / tắt điện / rò rỉ điện / Bảo vệ sét vv |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C ~ +60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C ~ +60°C |
Parameter hệ thống điều khiển
| Tín hiệu video (với bộ xử lý video) | AV, S-video,VGA, DVI, YPbPr, HDMI, SDI, DP |
| Nhiệt độ màu | Điều chỉnh bằng phần mềm |
| Mức độ sáng | 256 cấp, điều chỉnh tự động bằng phần mềm |
| Cách điều khiển | Máy tính, đồng bộ video, thời gian thực, ngoại tuyến, không dây, internet vv |
Trường hợp của chúng tôi
![]()
![]()
Giấy chứng nhận
![]()
Eachinled có một hệ thống dịch vụ hoàn hảo, bao gồm dịch vụ trước bán hàng, dịch vụ trong bán hàng và dịch vụ sau bán hàng.chúng tôi đào tạo mọi nhân viên bán hàng với kiến thức bảo trì sản phẩm cần thiết và tổ chức một bộ phận hỗ trợ công nghệ với một nhóm các kỹ sư xuất sắc và chuyên nghiệpBất kỳ vấn đề nào bạn có thể liên hệ với chúng tôi bất cứ lúc nào bạn muốn.
Dịch vụ trước bán hàng:
1- Trả lời trong 24 giờ.
2Nghiên cứu thị trường và dự báo cho khách hàng.
3Cung cấp các giải pháp độc đáo và chuyên nghiệp dựa trên yêu cầu của khách hàng.
4. Bảng dữ liệu và mẫu cung cấp.
5Các dịch vụ khác, chẳng hạn như thiết kế đóng gói đặc biệt, thăm nhà máy v.v.
Dịch vụ bán hàng:
1. báo cáo theo dõi trong sản xuất.
2- Báo cáo kiểm tra chất lượng cho mỗi đơn đặt hàng.
3. Hình ảnh và video theo yêu cầu của khách hàng.
4- Phụ tùng miễn phí.
Dịch vụ sau bán hàng:
1. Bảo trì miễn phí và nâng cấp suốt đời.
2- Thời gian phản hồi khiếu nại không quá 24 giờ; hướng dẫn bảo trì và giải quyết vấn đề được cung cấp trong 48 giờ.
3Báo cáo theo dõi sự hài lòng của khách hàng.
4Đào tạo kỹ thuật miễn phí.
5. Toàn bộ tài liệu miễn phí, bao gồm hướng dẫn cài đặt, hướng dẫn hoạt động phần mềm, hướng dẫn bảo trì dễ dàng và hệ thống điều khiển phần mềm CD và như vậy.
6Dịch vụ đặc biệt cho dự án lớn, chẳng hạn như sân vận động, triển lãm, quảng trường và như vậy.
Câu hỏi thường gặp
A: Vâng, chúng tôi chào đón đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng.
A: Mẫu cần 3-5 ngày, và thời gian sản xuất trung bình là 7-15 ngày làm việc sau khi nhận tiền gửi.
Đáp: Có. Mô-đun LED: 1 bộ; Màn hình LED: 1 m2.
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, Western Union và tiền mặt. Ít nhất 30-50% tiền gửi trước, và số dư nên được thanh toán trước khi giao hàng.
A: Có. Xin vui lòng thông báo cho chúng tôi chính thức trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế đầu tiên dựa trên mẫu của chúng tôi.
A: Vâng, chúng tôi cung cấp bảo hành 2-5 năm cho sản phẩm của chúng tôi.Trong thời gian bảo hành, chúng tôi có thể cung cấp cho bạn dịch vụ sau bán hàng liên quan.30.