| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | Có thể có 1m2 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Khả năng cung cấp: | 3000 mét vuông mỗi tháng |
SMD Full Color Indoor P2 P3 P4 Super Market Video Wall Slim 4mm Quảng cáo Digital BillboardMàn hình LED
Tính năng màn hình LED đầy màu trong nhà
1. Hợp kim magiê siêu mỏng là dễ dàng để hình thành, và có thể được sử dụng để làm cho cao cấp, các sản phẩm mỏng, làm cho tủ mỏng hơn 2. Thấm rung tốt Ví dụ: ở mức độ căng thẳng 35MPa, hệ số suy giảm của hợp kim magiê AZ91D là 25%, trong khi hợp kim nhôm chỉ là 1%.hệ số suy giảm của hợp kim magiê AZ91D, AM60 và AS41 lần lượt là 53%, 72% và 70%, trong khi hợp kim nhôm A380 chỉ có 4%. 3. Độ ổn định kích thước Thay đổi nhiệt độ và thời gian có ít ảnh hưởng đến sự bất ổn của các sản phẩm đúc chết của hợp kim magiê, và độ chính xác cao hơn sau khi chế biến CNC. 4. Phân hao nhiệt tốt Tốc độ làm mát nhanh - hiệu suất phân hao nhiệt tốt, mạch mô-đun bảo vệ
Thông số kỹ thuật màn hình LED đầy màu trong nhà
| Loại | SMD2121 |
| Thành phần | 1R1G1B |
| Phương pháp quét | 32S |
| Nghị quyết | 64x 32dots (W x H) |
| Pixel pitch | 4mm |
| Kích thước mô-đun | 256x128mm |
| Số lượng module | 2x4 |
| Nghị quyết | 128 x 128 ((W x H) |
| Kích thước tủ | 512 x 512mm |
| Loại bảng và vật liệu | Dầu nhôm đúc nghiền |
| Khoảng cách nhìn tốt nhất | 4-47m |
| Sức mạnh tối đa | < 1000W /m2 |
| góc nhìn | 160°/160° |
| Độ sáng | 1000cd/m2 |
| Mật độ pixel | 62500dot/m2 |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống đồng bộ |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
| Tần số khung hình | 60Hz |
| Cài đặt | Cây treo/đặt cố định với khung hỗ trợ |
| Chứng nhận | CE, ROSH,FCC,CB,IECEE,SASO |
Phương pháp lắp đặt màn hình LED nội thất đầy màu sắc
![]()
![]()
Dịch vụ của chúng tôi
bán hàng trước
Để xây dựng mối quan hệ kinh doanh lâu dài với bạn,dưới đây là những gì chúng tôi sẽ làm cho bạn:
1Các hình ảnh và video liên quan đến dự án của bạn sẽ được cung cấp cho bạn để tham khảo
2Các trường hợp kỹ thuật sẽ được chia sẻ với các bạn.
3. Chia sẻ với bạn
4, Giá hiển thị LED tốt nhất và chi phí vận chuyển được cung cấp cho bạn
5- Kiểm tra với khách hàng trước đó ở nơi của bạn về phí cài đặt cho bạn
Dịch vụ sau bán hàng
1. Bảo hành 3 năm, bảo trì miễn phí suốt đời.
2- Thời gian phản hồi khiếu nại không quá 24 giờ; hướng dẫn bảo trì và giải quyết vấn đề được cung cấp trong 48 giờ.
3Báo cáo theo dõi sự hài lòng của khách hàng.
4Đào tạo kỹ thuật miễn phí.
5. Bộ đầy đủ các tài liệu miễn phí bao gồm hướng dẫn cài đặt, hướng dẫn hoạt động phần mềm, hướng dẫn bảo trì dễ dàng và hệ thống điều khiển phần mềm CD vv
6Dịch vụ đặc biệt cho dự án lớn, chẳng hạn như sân vận động, triển lãm, quảng trường và như vậy.
Tại sao lại chọn chúng tôi?
1Chất lượng cao: 100% được kiểm tra trước khi vận chuyển, ống chip LED chất lượng tốt nhất là CREE,
SILAN, OPTO, EPISTAR đảm bảo độ sáng cao và tuổi thọ dài.
2. Sản lượng cao: 5000 miếng mỗi tháng, thời gian giao hàng ngắn hơn
3. Trọng lượng nhẹ:hộp nhôm tiết kiệm rất nhiều chi phí và dễ dàng lắp đặt.
4- Hiệu suất ổn định:đảm bảo cơ bản nhất của chúng tôi: thời gian lão hóa vượt quá 24 giờ.
Tỷ lệ điểm nhỏ hơn 0.0001. MTBF hơn 10000 giờ.
5. Hỗ trợ các định dạng hình ảnh và video khác nhau: Flash, WAV / MIDI, Video từ TV và các thiết bị khác.