| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P8 |
| MOQ: | 2m2 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây, Moneygram, D/P, T/T, L/C. |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Pixel Pitch | 8mm |
| Loại đèn LED | SMD3528 |
| Thành phần Pixel | 1R1G1B |
| Phương pháp quét | 1/8 |
| Độ sáng màn hình | >6500nits (có thể điều chỉnh) |
| Chi tiêu điện trung bình | 305W/m2 |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa | 610W/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 80dots × 40dots |
| Kích thước mô-đun | 320mm × 160mm |
| Mật độ pixel | 15625dots/sqm |
| Khoảng cách xem | 5-150m |
| Trọng lượng pixel | 350g |
| Sức mạnh pixel (tối đa) | 16 W/PCS |
| Phạm vi thị giác | > 8 m |
| Xám | ≥10 BIT |
| Nhiệt độ màu | 11000±500K |
| góc nhìn | Mức: 105° dọc: 50° |
| Tuổi thọ | >50.000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +50°C |