| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P4 |
| MOQ: | đàm phán |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000 m2 mỗi tháng |
Bảng quảng cáo kỹ thuật số khổng lồ P4 trong nhà cho thuê màn hình hiển thị LED với tấm nhôm đúc chết cho buổi hòa nhạc cho các sự kiện
Ưu điểm của màn hình LED cho thuê
1- Đèn và dễ mang. 2Thiết kế chống thời tiết, sử dụng ngoài trời hoàn toàn. 3Thêm các đầu nối, dễ dàng lắp ráp và kết nối. 4. Đồng nhất màu sắc cao, hình ảnh rõ ràng, mang lại cho bạn hiệu ứng nghe nhìn thực tế. 5Có thể truy cập từ cả phía trước và phía sau. 6Các chip LED chúng tôi sử dụng có những lợi thế về góc nhìn lớn, tiêu thụ năng lượng thấp và đồng nhất màu sắc tốt. 7Sử dụng các chip LED màu đỏ, xanh lá cây và xanh lam cùng cấp độ để hiển thị hình ảnh của toàn bộ màn hình LED nổi bật và đồng nhất hơn. 8. Thực hiện bảo trì của pixel và LED đơn. 9. độ nét cao, làm mới cao và độ phân giải cao 10Dễ bảo trì và lắp đặt
Thông số kỹ thuật cho màn hình LED cho thuê
| Loại | SMD2121 |
| Thành phần | 1R1G1B |
| Độ sáng | R:620-630, G:520-535, B:465-475 |
| Độ dài sóng | R:400-500mcd, G:1800-2200mcd, B:350-450mcd |
| Điều kiện thử nghiệm | R:25°C,20mA, G:25°C,20mA, B:25°C,20mA |
| Phương pháp quét | 32S |
| Nghị quyết | 64x 32dots (W x H) |
| Pixel pitch | 4mm |
| Kích thước mô-đun | 256x128mm |
| Số lượng module | 2x4 |
| Nghị quyết | 128 x 128 ((W x H) |
| Kích thước tủ | 512 x 512mm |
| Loại bảng và vật liệu | Dầu nhôm đúc nghiền |
| Khoảng cách nhìn tốt nhất | 4-47m |
| Sức mạnh tối đa | < 1000W /m2 |
| góc nhìn | 160°/160° |
| Độ sáng | 1000cd/m2 |
| Mật độ pixel | 62500dot/m2 |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống đồng bộ |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
| Tần số khung hình | 60Hz |
| Cài đặt | Cây treo/đặt cố định với khung hỗ trợ |
| Chứng nhận | CE, ROSH, FCC |
Đặt màn hình LED cho thuê
![]()
![]()
Kết nối màn hình LED cho thuê
![]()
Dịch vụ và bảo hành của chúng tôi
1Chúng tôi đảm bảo tất cả màn hình, mô-đun, phụ tùng cho 2 năm.
2Chúng tôi cung cấp đào tạo công nghệ miễn phí, bao gồm đào tạo hoạt động và bảo trì màn hình LED trong nhà máy.
3Sau khi bảo hành, chúng tôi cũng có thể cung cấp cho bạn các bộ phận để thay thế ở mức giá thấp nhất của chúng tôi.
4.Sau khi bán hàng, nếu bạn có bất kỳ vấn đề về sản phẩm của chúng tôi, bạn có thể thông báo cho chúng tôi qua Email, chúng tôi sẽ trả lời bạn ngay lập tức khi chúng tôi nhận được nó và cung cấp cho bạn một giải pháp tốt
để giải quyết vấn đề.
5Chúng tôi cũng có thể giải quyết vấn đề cho bạn cho đến khi nó phục hồi tốt bằng điều khiển từ xa.
Câu hỏi thường gặp
Q1. Làm thế nào tôi có thể mua các sản phẩm tôi cần nếu không có giá trên trang web?
Bạn có thể gửi yêu cầu của bạn cho chúng tôi về các sản phẩm bạn cần, bán hàng của chúng tôi sẽ trả lời bạn trong vòng 24 giờ để giúp bạn đặt hàng.
Q2. Tôi có thể nhận được câu trả lời cho câu hỏi của mình trong bao lâu?
Bạn sẽ nhận được câu trả lời trong vòng 24 giờ.
Q3. Bạn cung cấp loại bảo hành nào?
Tất cả các sản phẩm ở đây chúng tôi cung cấp 3 năm bảo hành tối thiểu.
Q4. Làm thế nào là dịch vụ sau bán hàng?
Chúng tôi có một đội ngũ chuyên nghiệp chịu trách nhiệm dịch vụ sau bán hàng, cũng là một đường dây nóng dịch vụ xử lý khiếu nại và phản hồi của bạn.Chúng tôi cũng cung cấp dịch vụ trực tuyến 24 giờ để giúp bạn giải quyết các vấn đề.
Q5. Những loại phương thức thanh toán bạn có như một nhà sản xuất?
Chúng tôi chấp nhận T / T và tiền mặt như các điều khoản thanh toán
Hỏi 6. Sẽ mất bao lâu để giao hàng?
Chúng tôi sẽ bắt đầu chuẩn bị hàng hóa khi nhận được biên lai ngân hàng của bạn. Các gói sẽ được vận chuyển trong 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q7. Bạn cung cấp loại bao bì nào?
Trong quá trình đóng gói, chúng tôi sẽ thực hiện các biện pháp phòng ngừa để đảm bảo rằng hàng hóa trong tình trạng tốt trong quá trình lưu trữ và giao hàng.