| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SMD P3.91-7.82 |
| MOQ: | 6 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | P3.91-7-82 Màn hình LED trong nhà |
| Chip LED | Episatr |
| Kích thước tủ | 500*500mm |
| Pixel pitch | 3.91-7.82mm |
| góc nhìn | 160H/140V |
| Chế độ quét | 1/16S |
| Độ sáng | 5000cd/m2 |
| Màu chip ống | Màu đầy đủ |
Màn hình LED trong suốt với thiết kế đơn giản và thời trang kết hợp các yếu tố kỹ thuật sáng tạo.
Màn hình LED trong suốt PH15.625-15.625 có độ minh bạch lên đến 88% trong khi duy trì góc nhìn thủy tinh.Độ minh bạch cao cho phép đèn LED có thể nhìn thấy trên kính mà không ảnh hưởng đến bức tường kính xung quanh.
| Mô hình | SCXK-P3.91-7.82 |
| Tỷ lệ minh bạch | 65-70% |
| Định dạng đèn LED | RGB |
| Phương pháp lái LED | Quét động |
| Độ sáng | ≥ 5000cd/m2 |
| Mật độ pixel | 32768 điểm/m2 |
| góc nhìn | 160° ngang và 140° dọc |
| Tỷ lệ làm mới | 16bit ≥2880; 14bit ≥4800; 10bit ≥9600 |
| Nhập tín hiệu | DVI/HDMI/DP |
| Scale màu xám | 16 bit |
| LED Encapsulation | Đèn LED tự phát triển |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
| Bảo hành | 3 năm |
Màn hình LED trong suốt PH15.625-15.625 hoạt động âm thầm với mức tiêu thụ năng lượng thấp và có tính năng phân tán nhiệt nhanh,tiết kiệm năng lượng và giảm chi phí điện trong khi thân thiện với môi trường.
Các tùy chọn vận chuyển bao gồm biển, không khí hoặc DHL với nhiều phương pháp vận chuyển để lựa chọn.
Nhóm của chúng tôi cung cấp hỗ trợ toàn diện trong suốt dự án của bạn và sau đó.