| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SMD P3.91-7.82 |
| MOQ: | 3 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Chip LED | Episatr |
| Đèn LED | Kinglight, Nationstar |
| Độ sáng (cd/m2) | ≥ 5000 |
| Kích thước tủ | 500x1000mm |
| Tỷ lệ làm mới | ≥1920Hz |
| Chức năng hiển thị | Video |
| Pixel pitch | 3.91-7.82mm |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
| góc nhìn | 160°H/140°V |
Với độ minh bạch cao, màn hình LED trong suốt này là lý tưởng để lắp đặt trên tường thủy tinh.các tòa nhà công cộng, và các cấu trúc mốc.
Với độ dày chỉ 65mm, màn hình LED trong suốt của chúng tôi cực nhẹ và không gian hiệu quả. Với trọng lượng chỉ 14kg mỗi tấm, nó dễ dàng vận chuyển và lắp đặt, giảm đáng kể chi phí lao động.
1) Incoming Inspection → 2) SMD → 3) Plug-in → 4) Wave Soldering → 5) After Welding → 6) Testing → 7) Semi Finished Aging → 8) Module Assembly → 9) Gluing → 10) Finished Aging → 11) Detection Finishing Warehousing
Có sẵn trong bao bì vỏ gỗ hoặc bao bì vỏ bay. Nhiều tùy chọn vận chuyển bao gồm biển, không khí hoặc DHL express.
Nhóm chuyên nghiệp của chúng tôi cam kết cung cấp cho bạn hỗ trợ toàn diện cho tất cả các nhu cầu hiển thị LED của bạn.