| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SMD P3.91-7.82 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | SMD P3.91 Màn hình trong suốt LED |
| Chip LED | Episart |
| Đèn LED | Kinglight, Nationstar |
| Độ sáng (cd/m2) | ≥6000 |
| Tỷ lệ làm mới | ≥1920Hz |
| Chức năng hiển thị | Video / văn bản / hình ảnh |
| Pixel pitch | 3.91-7.82mm |
| Kích thước tủ | 1000x500mm |
| Mô hình | SCXK-P5.21 |
| Tỷ lệ minh bạch | 65-70% |
| Định dạng đèn LED | RGB |
| Phương pháp lái LED | Quét động |
| Độ sáng | ≥ 5000cd/m2 |
| Mật độ pixel | 36864 điểm/m2 |
| góc nhìn | 140° ngang và 60° dọc |
| Tỷ lệ làm mới | 16bit ≥2880; 14bit ≥4800; 10bit ≥9600 |
| Nhập tín hiệu | DVI/HDMI/DP |
| Scale màu xám | 16 bit |
| LED Encapsulation | Đèn LED tự phát triển |
| Tuổi thọ | 100,000 giờ |
| Bảo hành | 5 năm |
Giao hàng bằng đường biển, hàng không hoặc DHL, nhiều cách vận chuyển cho lựa chọn của bạn.
Đội ngũ của chúng tôi sẽ luôn ở đây để hỗ trợ các bạn!