| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | Dip P10 |
| MOQ: | đàm phán |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Mô hình | P10 ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước đèn | 3535 |
| Độ phân giải/mm | 10 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| mật độ pixel/pixel/m2 | 10000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32x16 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320x160 |
| Khoảng cách xem | ≥10m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 (độ) |
| góc nhìn dọc | 60 (độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 14 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 5km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | Chế độ lái liên tục |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hành động thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục không bước 255 bước, không mất màu xám |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -30-65°C |
| Công suất tối đa:/m2 | < 600W |
| Công suất trung bình:/m2 | < 200W |
| Công nghệ tự kiểm tra | LED tự kiểm tra điểm, kiểm tra truyền thông, kiểm tra năng lượng, màn hình nhiệt độ ((cần tùy chỉnh) |