| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | SMD P5 |
| MOQ: | 3 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Khoảng cách điểm ảnh | 5mm |
| Kích thước mô-đun | 320*160mm |
| Chip LED | Nationstar |
| Bảo hành | 3 năm |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |
| Mật độ điểm ảnh | 40000dots/sqm |
| Màu chip | Màu đầy đủ |
| Độ sáng | >=5000cd/sqm |
Thiết kế chống nước đặc biệt của Màn hình LED P8 bảo vệ nó khỏi nước và bụi. Khi lắp đặt ở khu vực ngoài trời, việc bảo vệ là rất quan trọng. Tấm chắn đặc biệt bảo vệ nó khỏi các mối nguy hiểm từ môi trường. Độ IP cao IP66 đảm bảo chất lượng đầu ra tuyệt vời trong mọi điều kiện.
Chất lượng là phương châm sống của chúng tôi. "Quản lý chất lượng, Cải tiến liên tục, Dịch vụ xuất sắc, Phản hồi nhanh" được tuân thủ nghiêm ngặt trong suốt quy trình. Sản phẩm của chúng tôi đã vượt qua nhiều chứng nhận bao gồm CE, FCC, RoSH và chứng nhận SGS cùng nhiều chứng nhận khác. Vì vậy, bạn luôn có thể yên tâm về các sản phẩm chất lượng tốt nhất.
| Kích thước đèn | 3535 |
| Độ phân giải/mm | 5 |
| Cấu hình điểm ảnh | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ điểm ảnh/pixels/m² | 40000/m² |
| Độ phân giải mô-đun | 64x32 |
| Kích thước mô-đun/mm | 320*160MM |
| Khoảng cách xem | ≥4m |
| Điều chỉnh độ sáng từng điểm | Có thể thêm |
| Điều chỉnh màu từng điểm | Có thể thêm |
| Độ sáng cân bằng trắng | >8000cd/㎡ |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Góc nhìn ngang | 120(độ) |
| Góc nhìn dọc | 60(độ) |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 14 bit |
| Xử lý thang độ xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet:100m, đa màng:500m, đơn màng:5km |
| Chế độ lái | Dòng điện lái không đổi |
| Chế độ quét | lái tĩnh không đổi |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Tần số làm mới | >3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Thao tác thủ công, tự động, điều chỉnh liên tục không bước 255 bước. Không mất thang độ xám |
| Điểm ngoài tầm kiểm soát | <1> |
| Giờ làm việc | ≥72giờ |
| Thời gian trung bình giữa các lần hỏng hóc | >5000giờ |
| Thời gian sử dụng | 100000giờ |
| Thời gian sử dụng - toàn trắng (giảm một nửa độ sáng) | 50000giờ |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45℃ Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -30-65℃ |
| Công suất tối đa:/㎡ | <750W |
| Công suất trung bình:/㎡ | <300W |
| Công nghệ tự kiểm tra | Tự kiểm tra điểm LED, kiểm tra giao tiếp, kiểm tra nguồn, giám sát nhiệt độ (cần tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm ẩn, gửi cảnh báo cho người vận hành. (cần tùy chỉnh) |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT,Windows1999,WindowsXP |
| Khoảng cách giữa các tâm điểm sáng | Độ lệch<3% |
| Độ đồng đều độ sáng | <10% |
| Độ đồng đều màu sắc (tọa độ màu) | ±0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V(50Hz-60Hz) |
| Tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | Chống ẩm, chống bụi, chống quá nhiệt, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh điện, chống rung |
| Độ ẩm (khi hoạt động) | hoạt động:10-95% |
| Độ ẩm (khi lưu trữ) | lưu trữ:10-95% |
Chuẩn bị trước khi lắp đặt:
Các bước lắp đặt:
Có sẵn các loại bao bì thùng gỗ hoặc thùng bay. Vận chuyển bằng đường biển, đường hàng không hoặc DHL, nhiều phương thức vận chuyển cho bạn lựa chọn.
Đội ngũ của chúng tôi sẽ luôn ở đây để cung cấp cho bạn sự hỗ trợ đầy đủ!