| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | đàm phán |
| giá bán: | 386$-552$ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Digital P6 Outdoor Full color LED Display Board SMD DIP Không thấm nước IP65 |
| Mật độ pixel | 27778 |
| Chip LED | Episatr |
| Pixel pitch | 6mm |
| Loại đèn LED | SDM 3535 |
| Mức độ chống nước | IP65 |
| Điện áp | DC5V |
| Hệ thống điều khiển | LSN |
| Định dạng đèn LED | RGB 3 trong 1 |
| Sự tương phản | ≥ 3000:1 |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Nghị quyết | 6mm |
| Cấu hình pixel | 1R1G1B |
| Mật độ pixel | 27778/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 32*32 |
| Kích thước mô-đun | 192x192mm |
| Khoảng cách xem | 6-400m |
| Điều chỉnh độ sáng một điểm | Có sẵn |
| Điều chỉnh màu điểm đơn | Có sẵn |
| Độ sáng cân bằng trắng | >5000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120 độ |
| góc nhìn dọc | 60 độ |
| Bit xử lý tín hiệu | 10 hoặc 16 bit |
| Quá trình màu xám | 1024x1024x1024 16834x16834x16834 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 2km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | (1/4) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 3500Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | Hướng tay, hoạt động tự động, không bước liên tục điều chỉnh 255 bước. |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72h |
| Thời gian trung bình giữa thất bại | >5000 giờ |
| Thời gian tồn tại | 100000h |
| Đời-tất cả-màu trắng ((sự sáng giảm một nửa) | 50000h |
| Phạm vi nhiệt độ môi trường | Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20-45°C |
| Sức mạnh tối đa | < 800W/m2 |
| Sức mạnh trung bình | < 300W/m2 |
| Công nghệ tự kiểm tra | Kiểm tra tự động điểm LED, kiểm tra truyền thông, kiểm tra điện, màn hình nhiệt độ (có thể tùy chỉnh) |
| Giám sát từ xa | Giám sát và điều khiển từ xa, ghi lại lỗi tiềm ẩn, gửi các dấu hiệu cảnh báo (có thể tùy chỉnh) |
| Môi trường phần mềm | WindowsNT, Windows1999, WindowsXP |
| Độ rộng điểm sáng giữa các trung tâm | Phân lệch < 3% |
| Độc nhất độ độ sáng | < 10% |
| Đồng nhất màu (định hướng màu sắc) | ± 0.003 |
| Yêu cầu nguồn điện | AC85-264V ((50Hz-60Hz) |
| Sự tương phản | (1000:1) |
| Bảo vệ hệ thống | Chống ẩm, chống bụi, bảo vệ nhiệt độ cao, chống ăn mòn, chống cháy, chống tĩnh, chống rung |
| Độ ẩm (làm việc) | 10-95% |
| Độ ẩm (lưu trữ) | 10-95% |
Tùy chọn đóng gói vỏ gỗ hoặc vỏ bay có sẵn. Giao hàng bằng đường biển, hàng không hoặc DHL với nhiều phương pháp vận chuyển để lựa chọn.