| Tên thương hiệu: | SCX |
| Số mô hình: | P6 |
| MOQ: | 1 sqm |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | Liên minh phương Tây ,, T / T |
| Khả năng cung cấp: | 3.000 mét vuông mỗi tháng |
Độ sáng cao Tỷ lệ làm mới cao trên 1920hz Bên ngoài màn hình LED đầy màu Đứng trên tường cố định Cho quảng cáo
Đặc điểm
◆Kiểm tra phun muối, kiểm tra điện áp cao, kiểm tra nhiệt độ biến động, kiểm tra chống nước, kiểm tra rung.
◆ Phân hao nhiệt hai kênh, tuổi thọ dài và giảm độ ẩm thấp.
◆ Thiết kế mặt nạ bằng sáng chế, chống nước và chống bụi, mức độ bảo vệ đạt IP66.
◆ Sử dụng mặt nạ mô-đun chống tia cực tím, không bị biến dạng dưới ánh sáng mặt trời, khung mô-đun chống oxy hóa để ngăn ngừa biến dạng.
◆Màn hình LED cố định ngoài trời tiết kiệm năng lượng
◆Có khả năng làm việc trong môi trường ngoài trời mọi thời tiết.cũng như các khu vực nhiệt độ cao như Ả Rập Saudi, Oman, UAE, vv
◆Tài đặt trên tường, độ sáng cực cao
Thông số kỹ thuật
| Pixel Pitch | 6mm |
| Mật độ pixel |
27777dots/sqm |
| Độ sáng | R:620-630, G:520-535, B:465-475 |
| Độ dài sóng | R:400-500mcd, G:1800-2200mcd, B:350-450mcd |
| Điều kiện thử nghiệm | R:25°C,20mA, G:25°C,20mA, B:25°C,20mA |
| Cấu hình màu sắc | 1R1G1B |
| Gói LED | SMD3535/ SMD2727 |
| Độ phân giải mô-đun | 32 điểm x 32 điểm |
| Chế độ lái xe | 1/8 Quét, dòng điện không đổi |
| góc nhìn | H: 140°; V:120° |
| Tỷ lệ làm mới | 1920HZ-3840hZ |
| Tỷ lệ khung hình | 120 frame/sec |
| Scale màu xám | 16.7M màu sắc ((Synchronized) |
| Nhiệt độ màu | RGB độ sáng 256 cấp độ điều chỉnh |
| Điện vào | AC110V/ 220V ± 10%, 50HZ |
| Tiêu thụ năng lượng tối đa | 900W/m2 |
| Năng lượng tiêu thụ | 300W/m2 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~+65°C |
| Tỷ lệ điểm mù | < 1/10000 |
| Tuổi thọ | >100.000 giờ |
| Không thấm nước | Mặt trước: IP65 Mặt sau: IP54 |
| Độ ẩm hoạt động | 10% ~ 95% |
| Hệ điều hành | Win 98, Win2000, XP, Win7, Win8, Win10. |
| Giấy chứng nhận | CE, RoHS,CB,IECEE |
Dự án của chúng tôi
![]()
Xưởng làm việc của chúng tôi
![]()
Cách kiểm soát
![]()
Dịch vụ của chúng tôi
1) Các câu hỏi của bạn liên quan đến sản phẩm hoặc giá của chúng tôi sẽ được trả lời trong 24 giờ
2) OEM & ODM, bất kỳ ánh sáng tùy chỉnh của bạn chúng tôi có thể giúp bạn thiết kế và đưa vào sản phẩm
3)Công ty phân phối được cung cấp cho thiết kế độc đáo của bạn và một số mô hình hiện tại của chúng tôi
4) Bảo vệ khu vực bán hàng, ý tưởng thiết kế và tất cả thông tin cá nhân của bạn
5) Chất lượng hàng đầu + Giá hợp lý + Trách nhiệm sau khi dịch vụ = Thành công & Win
Các điều khoản thương mại
1. Thanh toán:T/T, 30% tiền đặt cọc trước khi sản xuất, 70% số dư phải trả trước khi giao hàng
2- Giao hàng được liệt kê dưới yêu cầu của bạn.
3Cảng vận chuyển: ShenZhen, Trung Quốc đại lục
4.MOQ: 1m2