| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P2 |
| MOQ: | 6 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Ứng dụng | Thuê/sử dụng thiết bị cố định |
| Kích thước tủ | 300*400mm |
| Chip LED | Epistar |
| Mật độ pixel | 250000dots/sqm |
| Tỷ lệ Refresh | 1920Hz-3840Hz |
| Đèn LED | Nationstar hay Kinglight |
| Chế độ quét | 1/32 Quét |
| Hệ thống điều khiển | LSN/NOVA |
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình | SMD trong nhà P2 |
| Kích thước đèn | 2121 |
| Độ phân giải/mm | 2 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ pixel | 250000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 128x64 |
| Kích thước mô-đun | 320x160mm |
| Khoảng cách xem | ≥ 2,5m |
| Điều chỉnh độ sáng | Điều chỉnh một điểm |
| Điều chỉnh màu sắc | Điều chỉnh một điểm |
| Độ sáng cân bằng trắng | > 1000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| Các góc nhìn | 120° ngang, 60° dọc |
| Xử lý tín hiệu | 10 hoặc 14 bit |
| Trọng lượng màu xám | 1024x1024x1024 đến 65536x65536x65536 |
| Khoảng cách điều khiển | Cáp Internet: 100m, đa màng: 500m, phim đơn: 5km |
| Chế độ lái xe | Điện liên tục |
| Chế độ quét | Hành động, 1/13 |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tần suất làm mới | > 3000Hz |
| Chế độ điều khiển | Đồng bộ với máy tính |
| Phạm vi điều chỉnh độ sáng | 255 bước không mất màu xám |
| Không kiểm soát được | < 1/10000 |
| Thời gian làm việc | ≥ 72 giờ hoạt động liên tục |
| MTBF | >5000 giờ |
| Tuổi thọ | 100,000h |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |
| Tiêu thụ năng lượng | Tối đa: 1100W/m2, trung bình: 280W/m2 |
| Bảo vệ hệ thống | Chống ẩm, chống bụi, chống ăn mòn, chống tĩnh, chống rung |