| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P2 |
| MOQ: | 5 miếng |
| giá bán: | 801$-1035$ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 5000 m2 mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mật độ pixel | 250000 |
| Độ sáng | ≥ 1000 |
| Hệ thống điều khiển | LSN/NoVa |
| Kích thước mô-đun | 320*160 |
| Hình dạng LED | SMD1515 |
| Kích thước đèn LED | 2mm |
| Định dạng đèn LED | RGB 3 trong 1 |
| Độ phân giải mô-đun | 160*80 |
| Chế độ trình điều khiển | 40S |
| Độ phẳng bề mặt | GAP < 0,3mm |
| Sự tương phản | ≥ 3000:1 |
| Kích thước đèn | 2121 |
| Độ phân giải/mm | 2 |
| Cấu hình pixel | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ pixel | 250000/m2 |
| Độ phân giải mô-đun | 160x80 |
| Kích thước mô-đun | 320x160mm |
| Khoảng cách xem | ≥2m |
| Độ sáng cân bằng trắng | > 1000cd/m2 |
| Nhiệt độ màu | 6500K-9500K |
| góc nhìn ngang | 120° |
| góc nhìn dọc | 60° |