| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P1.875 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, T / T |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Màn hình LED kệ P1.875 độ phân giải cao, thiết kế mới, bán chạy năm 2025
Màn hình LED kệ thông minh sử dụng trong siêu thị:
*Đèn LED Nationstar
* IC tốc độ làm tươi cao
* Độ sáng cao
Chi tiết nhanh về Màn hình LED Full Color trong nhà:
| Tên sản phẩm: | Màn hình LED kệ |
| Ứng dụng: | quảng cáo |
| Kích thước hiển thị: | 900*60mm |
| Chức năng hiển thị: | Hoạt hình, đồ họa, video |
| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Bảo hành: | 3 năm |
| Cách sử dụng: | Trong nhà |
| Màu sắc | Đầy đủ màu sắc |
Màn hình LED Full Color trong nhàTính năng
1. Thiết kế mới: Màn hình kỹ thuật số sống động với quảng cáo chạy. Tủ siêu mỏng, độ phân giải HD và tốc độ làm tươi cao trong ngành màn hình LED kệ.
2. Mô-đun thông minh: USB, WIFI, 4G.
3. Thiết kế khung: Nhẹ, mỏng và dễ di chuyển.
4. Cắm và chạy: Hỗ trợ điều khiển không đồng bộ, cắm và chạy với cài đặt bằng không.
5. Công nghệ sáng tạo: Chống thấm nước, chống bụi, chống va đập, chống tĩnh điện
Ưu điểm:
1) Đối với cửa hàng: Thu hút và làm hài lòng sự chú ý của khách hàng. Thực hiện hoạt động hiệu quả cho siêu thị. Giảm chi phí nhân công thay đổi nhãn giấy.
2) Đối với các công ty quảng cáo: Phương tiện quảng cáo sáng tạo, thu hút nhiều sự chú ý hơn. Dễ dàng lắp đặt, không cần kết cấu thép nặng và không cần sự chấp thuận của chính phủ. ROI (Lợi tức đầu tư) cao hơn
Màn hình LED Full Color trong nhàThông số kỹ thuật:
| Mục | Thông số |
| Khoảng cách điểm ảnh | 1.875 |
| Độ sáng | 800cd/m |
| Mật độ điểm ảnh | 284444 |
| Góc nhìn | H: 176° V: 176° |
| Tuổi thọ | 100000 giờ |
| Mức tiêu thụ trung bình | 180w/m2 |
| Điện áp hoạt động |
110V50HZ/ 220V60HZ |
| Tốc độ làm tươi | 1920Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -10° ----+55° |
| Điện áp làm việc | DC5V |
| Chế độ trình điều khiển | 32s |
| Mức độ bảo vệ | IP34 |
(1) Nhiều định dạng tệp, chẳng hạn như AVI, MOV, MPG, DAT, VOB là toàn diện và chúng tôi cũng có ba chế độ hiển thị là VGA + VIDEO và VGA. Ngoài ra còn có các giao diện cho tín hiệu âm thanh và tín hiệu video.
Ứng dụng
![]()
Điều khoản thương mại:
1). Thanh toán: T/T, thường là trả trước 40% trước khi sản xuất, 60% số dư phải được thanh toán trước khi giao hàng, nó cũng thay đổi theo tổng số lượng
2). Thời gian sản xuất dưới 20 mét vuông: 8-15 ngày, hơn 50 mét vuông: 30 ngày
3). Mẫu có thể được giao trong vòng 3 ngày
4). Cảng vận chuyển: Thâm Quyến, Trung Quốc đại lục
5). Chiết khấu được cung cấp dựa trên số lượng đặt hàng
6). MOQ: 1 mét vuông/1 chiếc
Đóng gói & Vận chuyển
![]()
![]()
![]()
Chứng nhận của chúng tôi
![]()
Tại sao nên chọn Màn hình hiển thị kệ?
1: Giảm chi phí nhân công thay đổi nhãn giấy.
2: Màn hình kỹ thuật số sống động với quảng cáo chạy.
3: Thu hút và làm hài lòng sự chú ý của khách hàng.
4: Thực hiện hoạt động hiệu quả cho một siêu thị.
5: Màn hình LED để hiển thị quảng cáo có tác dụng rất lớn có thể giúp chúng ta quảng bá nhiều hơn.
Dịch vụ của chúng tôi:
1). Yêu cầu của bạn liên quan đến sản phẩm hoặc giá cả của chúng tôi sẽ được trả lời trong 24 giờ.
2). Đội ngũ nhân viên được đào tạo bài bản và giàu kinh nghiệm để trả lời tất cả các yêu cầu của bạn bằng tiếng Anh lưu loát.
3). OEM & ODM, bất kỳ màn hình tùy chỉnh nào của bạn, chúng tôi có thể giúp bạn thiết kế và đưa vào sản phẩm.
4). Tàu phân phối được cung cấp cho thiết kế độc đáo của bạn và một số mẫu hiện tại của chúng tôi.
5). Bảo vệ khu vực bán hàng của bạn, ý tưởng thiết kế và tất cả thông tin riêng tư của bạn