| Tên thương hiệu: | SCXK |
| Số mô hình: | P3 |
| MOQ: | 2 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram, L/C, D/P |
| Khả năng cung cấp: | 5000m2 mỗi tháng |
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | SMD P3 trong nhà |
| Kích thước đèn LED | 2121 |
| Độ phân giải | 3mm |
| Cấu hình điểm ảnh | RGB 3 trong 1 |
| Mật độ điểm ảnh | 111.111/m² |
| Độ phân giải module | 64×64 |
| Kích thước module | 192×192mm |
| Khoảng cách xem | ≥3m |
| Độ sáng | >1500cd/㎡ |
| Góc nhìn | 120° ngang / 60° dọc |
| Tần số làm mới | >3000Hz |
| Tuổi thọ | 100.000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 45°C |